लिओनेल मेस्सीच्या पत्नीने क्रिस्टियानो रोनाल्डोच्या पार्टनरच्या पोस्टवर केली कमेंट, व्हायरल झाली पोस्ट


ख्रिस्तियानो रोनाल्डो आणि लिओनेल मेस्सी हे फुटबॉल विश्वातील दोन मोठे सुपरस्टार आहेत. ख्रिस्तियानो रोनाल्डो आणि लिओनेल मेस्सी यांचे सोशल मीडियावर लाखो चाहते आहेत. दोन्ही खेळाडूंचे पार्टनरही अनेकदा चर्चेत असतात. क्रिस्टियानो रोनाल्डोची पार्टनर जॉर्जिया रॉड्रिग्ज सोशल मीडियावर तिचे हॉट फोटो शेअर करत असते, जे चाहत्यांना खूप आवडतात.

जॉर्जिया रॉड्रिग्जने इंस्टाग्रामवर शेअर केला तिचा जिम लूक
खरंतर, क्रिस्टियानो रोनाल्डोची पार्टनर जॉर्जिया रॉड्रिग्जने इन्स्टाग्रामवर तिचा जिम लूक शेअर केला आहे. लिओनेल मेस्सीची पत्नी अँटोनेला रोकुझो हिने या फोटोवर कमेंट केली आहे, जी खूप व्हायरल होत आहे. लिओनेल मेस्सीची पत्नी अँटोनेला रोकुझो हिने क्रिस्टियानो रोनाल्डोची जोडीदार जॉर्जिया रॉड्रिग्जच्या इंस्टाग्राम पोस्टवर कमेंट केली आहे. अँटोनेला रोकुझोच्या या फायर इमोजी कमेंटला हजारो लोकांनी लाईक केले आहे. तसेच, सोशल मीडियावर तो चर्चेचा विषय बनला आहे.

व्हायरल होत आहे क्रिस्टियानो रोनाल्डोच्या जोडीदाराची पोस्ट
क्रिस्टियानो रोनाल्डोची पार्टनर जॉर्जिया रॉड्रिग्जच्या इंस्टाग्राम पोस्टबद्दल बोलताना तिने तिचा जिम लूक शेअर केला आहे. याशिवाय ती तिची बॅगही दाखवत आहे. मात्र, या फोटोला आतापर्यंत 10 लाखांहून अधिक लोकांनी लाईक केले आहे. तसेच हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. वास्तविक, क्रिस्टियानो रोनाल्डो आणि लिओनेल मेस्सी मैदानावर एकमेकांविरुद्ध खेळू शकतात, परंतु मैदानाबाहेर दोन्ही खेळाडूंना एकमेकांबद्दल खूप आदर आहे. त्याच वेळी, दोन्ही सुपरस्टारचे पार्टनर अनेकदा एकमेकांच्या फोटोवर कमेंट करतात आणि प्रतिक्रिया देत असतात.