नेहा कक्करच्या रिमिक्सवर फाल्गुनी पाठक संतापली, म्हणाली- मला शक्य असते, तर तुला तुरुंगात पाठवले असते


गायिका नेहा कक्करला अनेकदा सोशल मीडियावर कोणत्या ना कोणत्या कारणाने ट्रोल होत असते. कधी तिच्या लूकसाठी तर कधी रिअॅलिटी शोमध्ये तिच्या ओव्हर अॅक्टिंगमुळे ती अनेकदा ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर येत असते. आता नेहाला तिचे एक रिमिक्स गाण्यामुळे ट्रोल केले जात आहे. पण यावेळी एका मोठ्या गायिकेनेही यात उडी घेतल्याने हे प्रकरण गंभीर होताना दिसत आहे.

वास्तविक, नेहा कक्करने नुकताच तिचा नवीन म्युझिक व्हिडिओ लाँच केला आहे, जो 90 च्या दशकातील ‘मैने पायल है छनकाई’ या आयकॉनिक गाण्याचे रिमिक्स आहे. ‘ओ सजना’ असे या नवीन गाण्याचे नाव आहे, जे टी-सीरीजने संगीतबद्ध केले आहे. कलाकारांबद्दल बोलायचे तर नेहा कक्करने गाण्याव्यतिरिक्त व्हिडिओमध्ये अभिनयही केला आहे. त्याच्यासोबत बिग बॉस फेम प्रियांक शर्मा आणि क्रिकेटर युजवेंद्र चहलची पत्नी धनश्री शर्मा देखील या गाण्यात सहभागी आहेत.

नेहावर चाहते संतापले
हे गाणे समोर येताच सोशल मीडियावर चाहते या गाण्याची मूळ गायिका फाल्गुनी पाठकच्या समर्थनार्थ पुढे आले आहेत. चांगली जुनी गाणी खराब केल्याबद्दल चाहत्यांनी टी-सीरीज आणि नेहा दोघांचीही निंदा केली. गाण्यावर टिप्पणी करताना, एका वापरकर्त्याने सांगितले की, टी-सिरीज 90 च्या दशकातील सर्व चांगली गाणी काळजीपूर्वक निवडत आहे आणि त्यातून नेहाच्या आवाजातील सर्वात वाईट रिमिक्स तयार करण्याचा प्रयत्न करत आहे. दुसरा वापरकर्ता म्हणाला, कृपया कोणीतरी या ऑटो-ट्यूट गायक आणि त्याच्या रिमिक्सवर बंदी घाला. आणखी एका यूजरने लिहिले की, आमच्या बालपणीच्या आठवणी अशाच उद्ध्वस्त होत आहेत.

फाल्गुनी पाठकही संतापल्या
नेहा कक्करच्या या गाण्यावर चाहत्यांशिवाय मूळ गायिका फाल्गुनी पाठकही संतापली. अनेक चाहत्यांच्या प्रतिक्रिया तिने आपल्या इन्स्टाग्रामवर शेअर केल्या आहेत. या संपूर्ण प्रकरणावर सिंगरने पिंकविलाला मुलाखतही दिली. कायदेशीर कारवाईच्या मुद्द्यावर फाल्गुनी म्हणाली की, माझी इच्छा आहे, पण ती हे करू शकत नाही, कारण या गाण्याचे अधिकार तिच्याकडे नसल्यामुळे ती हे करू शकत नाही.