T20 World Cup 2022 : T20 विश्वचषकासाठी पाकिस्तानच्या नवीन जर्सीचे फोटो लीक, नेटकरी घेत आहेत मनसोक्त आनंद


पुढील महिन्यापासून ऑस्ट्रेलियात T20 विश्वचषक 2022 चे आयोजन केले जाणार आहे. या जगासाठी सर्व 13 देशांनी आपले संघ जाहीर केले आहेत. आता संघाची घोषणा केल्यानंतर सर्व देश 2022 च्या टी-20 विश्वचषकासाठी आपली नवीन जर्सी लाँच करत आहेत. याच क्रमाने, टी-20 वर्ल्ड कपसाठी पाकिस्तानच्या नवीन जर्सीचे फोटो सोशल मीडियावर लीक झाले आहेत. हा फोटो लीक झाल्यानंतर नेटकरी सोशल मीडियावर त्याची खिल्ली उडवत आहेत.


नेटकऱ्यांनी सोशल मीडियावर उडवली खिल्ली
T20 विश्वचषकासाठी पाकिस्तानच्या नव्या जर्सीची छायाचित्रे सोशल मीडियावर लीक झाली आहेत. आता या लीक झालेल्या फोटोंची क्रिकेट चाहते खिल्ली उडवत आहेत. वास्तविक, नवीन टी-शर्टमध्ये पाकिस्तानचा कर्णधार बाबर आझमसह काही खेळाडूंचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यावर नेटकरी मजा घेत आहेत. पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डाने अद्याप नवीन जर्सी अधिकृतपणे लाँच केलेली नाही. सोशल मीडियावर काही युजर्स पाकिस्तानची नवी जर्सी टरबुजाप्रमाणे असल्याचे सांगत आहेत. त्यामुळे अनेक वापरकर्ते हा ड्रेस पाहून खूपच नाखूष आहेत.


टीम इंडियाची नवी जर्सी लाँच
भारतीय संघाला पुढील महिन्यात होणाऱ्या टी-20 विश्वचषकासाठी ऑस्ट्रेलियाला जायचे आहे. त्याचवेळी विश्वचषकापूर्वी भारतीय संघाची नवी जर्सी आज लाँच करण्यात आली आहे. या संघाच्या नव्या जर्सीचे फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. संघाची ही नवीन जर्सी निळ्या रंगाची आहे. या जर्सीमध्ये तीन स्टार आहेत. त्याचवेळी भारताचा कर्णधार रोहित शर्मा या जर्सीत पोज देताना दिसत आहे. भारतीय संघ टी-20 विश्वचषकापूर्वी ऑस्ट्रेलिया आणि दक्षिण आफ्रिकेविरुद्ध तीन सामन्यांची टी-20 मालिका खेळणार आहे.