मुंबई इंडियन्सला मिळाला नवा प्रशिक्षक, पुन्हा आयपीएल चॅम्पियन बनू शकेल का संघ?


आयपीएलमधील सर्वात यशस्वी संघ मुंबई इंडियन्सला नवा प्रशिक्षक मिळाला आहे. 5 वेळा चॅम्पियन संघाने मार्क बाउचरवर जबाबदारी सोपवली आहे. दक्षिण आफ्रिकेचा सर्वोत्तम यष्टीरक्षक फलंदाज असलेला बाउचर 2023 साठी संघाला तयार करेल. सध्या तो दक्षिण आफ्रिका पुरुष क्रिकेट संघाचे मुख्य प्रशिक्षक आहे, परंतु पुढील महिन्यात सुरू होणाऱ्या टी-20 विश्वचषकानंतर तो पद सोडणार आहे. मुंबई इंडियन्सने महेला जयवर्धनेला त्यांचे ग्लोबल परफॉर्मन्स हेड म्हणून बढती दिली आहे, त्यामुळेच संघ आता नवीन प्रशिक्षकाच्या शोधात होता.


आपल्या नवीन भूमिकेबद्दल भाष्य करताना मार्क बाउचर म्हणाला, मुंबई इंडियन्सचे मुख्य प्रशिक्षक होणे हा सन्मान आणि विशेषाधिकार आहे. मुंबई इंडियन्सचा इतिहास आणि कामगिरी यामुळे ती क्रीडा इतिहासातील सर्वात यशस्वी फ्रँचायझी बनली आहे. मी आव्हानाची वाट पाहतो आणि निकालांच्या गरजेचा आदर करतो. हे उत्कृष्ट नेतृत्व आणि खेळाडू असलेले एक मजबूत युनिट आहे. मी या गतिमान घटकात मूल्य जोडण्यासाठी उत्सुक आहे.