एका न्यूड फोटोशूटमध्ये मॉर्फ करण्यात आला माझा फोटो, पोलिसांना रणवीर सिंगने सांगितले


न्यूड फोटोशूट प्रकरणी अभिनेता रणवीर सिंगने पोलिसांना दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, न्यूड फोटोशूटमध्ये माझा एक फोटो मॉर्फ करण्यात आला आहे. वृत्तसंस्थेनुसार ANI- रणवीर सिंगने एका फोटोशी छेडछाड केल्याचे सांगितले. खरेतर, न्यूड फोटोशूट प्रकरणी रणवीर सिंगवर गुन्हा दाखल करण्यात आला होता.

बॉलीवूड अभिनेता रणवीर सिंग न्यूड फोटोशूट प्रकरणी चेंबूर पोलिसांनी अभिनेत्याचा जबाब नोंदवला होता. या प्रकरणी पोलिसांनी रणवीरला दोनदा समन्स पाठवले होते, त्यानंतर रणवीर त्याच्या कायदेशीर टीमसह चेंबूर पोलीस स्टेशनला पोहोचला आणि पोलिसांनी दोन तास त्याचा जबाब नोंदवला. यादरम्यान पोलिसांनी रणवीरला अनेक प्रश्न विचारले होते, जसे की न्यूड फोटोशूटचा करार कोणत्या कंपनीसोबत होता. फोटोशूट कधी आणि कुठे केले? तुम्हाला माहीत आहे का, की अशा प्रकारच्या शूटमुळे लोकांच्या भावना दुखावू शकतात?

एका मासिकासाठी अभिनेत्याच्या व्हायरल झालेल्या फोटो सीरिजने इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली होती. हे फोटोशूट 70 च्या दशकातील पॉप आयकॉन बर्ट रेनॉल्ड्स यांना श्रद्धांजली होती, जो कॉस्मोपॉलिटन मासिकासाठी 1972 च्या शूटमध्ये नग्न झाला होता. बॉलीवूड अभिनेता रणवीर सिंग त्याच्या न्यूड फोटोशूटमुळे अनेक वादात सापडला आहे. जिथे त्याच्या फोटोशूटला फिल्म स्टार्स खुलेपणाने सपोर्ट करत आहेत. त्याच वेळी, काही लोक आहेत ज्यांना रणवीर सिंगचे न्यूड फोटोशूट करणे पसंत पडले नाही.