T20 World Cup : T20 विश्वचषकापूर्वी इंग्लंडची मोठी खेळी, ऑस्ट्रेलियाच्या या दोन दिग्गजांचा केला कोचिंग स्टाफमध्ये समावेश


ऑक्‍टोबरमध्‍ये होणाऱ्या टी-20 विश्‍वचषकापूर्वी इंग्लंड संघाने मोठी खेळी खेळली आहे. खरं तर, T20 विश्वचषकापूर्वी, इंग्लंडने ऑस्ट्रेलियाचे माजी फलंदाज माईक हसी आणि डेव्हिड सेकर यांना त्यांच्या कोचिंग स्टाफमध्ये समाविष्ट केले आहे. ऑस्ट्रेलियाचे हे दोन दिग्गज इंग्लंड संघाला वर्ल्डकपमध्ये खूप फायदा देऊ शकतात. इंग्लंड संघासाठी जग जिंकण्याची रणनीती बनवण्यात हे दोन दिग्गज महत्त्वाची भूमिका बजावू शकतात.

इंग्लंडच्या कोचिंग स्टाफमध्ये माईक हसी आणि डेव्हिड सेकर यांचा समावेश
आगामी T20 विश्वचषकाच्या पार्श्वभूमीवर इंग्लंड संघाने ऑस्ट्रेलियाच्या दोन दिग्गजांचा कोचिंग स्टाफमध्ये समावेश केला आहे. इंग्लंडने ऑस्ट्रेलियाचे दिग्गज फलंदाज माइक हसी आणि डेव्हिड सेकर यांचा आपल्या प्रशिक्षक संघात समावेश केला आहे. या दोन्ही गोष्टींचा इंग्लंड संघाला खूप फायदा होईल.

माइक हसीला कोचिंगचा प्रदीर्घ अनुभव आहे आणि तो ऑस्ट्रेलियन खेळपट्टीवर इंग्लंड संघाला खूप मदत करू शकतो. त्याचबरोबर डेव्हिड सक्कर हे 2010 ते 2015 पर्यंत इंग्लंडचे गोलंदाजी प्रशिक्षकही राहिले आहेत. ऑस्ट्रेलियाच्या खेळपट्ट्यांवरही तो इंग्लंड संघाला खूप मदत करू शकतो. इंग्लंडने या दोन दिग्गजांना प्रशिक्षक सल्लागार म्हणून ठेवले आहे. या व्यतिरिक्त इंग्लंड संघाच्या T20 विश्वचषकादरम्यान, मॅथ्यू माउट मुख्य प्रशिक्षकपदाची जबाबदारी स्वीकारतील, तर रिचर्ड डॉसन आणि कार्ल हॉपकिन्सन सहाय्यक प्रशिक्षक म्हणून संघात उपस्थित असतील.

T20 विश्वचषकासाठी इंग्लंड संघ
जोस बटलर (कर्णधार), मोईन अली, हॅरी ब्रुक, सॅम कुरन, ख्रिस जॉर्डन, लियाम लिव्हिंगस्टोन, डेव्हिड मलान, आदिल रशीद, फिल सॉल्ट, बेन स्टोक्स, रीस टोपले, डेव्हिड विली, ख्रिस वोक्स, मार्क वुड, अॅलेक्स हेल्स
राखीव खेळाडू – लियाम डॉसन, रिचर्ड ग्लेसन, टायमल मिल्स