Mazagon डॉक मध्ये अनेक पदांसाठी नोकर भरती, वयोमर्यादेपासून शेवटच्या तारखेपर्यंत जाणून घ्या सर्वकाही


Mazagon Dock Shipbuilders Limited (Mazagaon Dock Shipbuilders Limited Bharti 2022) मध्ये नोकरी मिळवण्याची उत्तम संधी उपलब्ध झाली आहे. Mazagon Dock ने नॉन-एक्झिक्युटिव्ह पदांसाठी (Mazagaon Dock Recruitment 2022) बंपर नोकर भरती काढल्या आहेत. या पदांसाठी (MDL Non Executive Recruitment 2022) अर्ज करण्याची पात्रता आणि इच्छा असलेले उमेदवार अंतिम तारखेपूर्वी विहित नमुन्यात अर्ज करू शकतात. या पदांसाठी अर्ज 12 सप्टेंबर 2022 पासून सुरू झाले असून त्यांच्यासाठी अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 30 सप्टेंबर 2022 आहे.

या वेबसाइटवरून अर्ज करा – हे देखील जाणून घ्या की Mazagon डॉकच्या या पदांसाठी फक्त ऑनलाइन अर्ज केला जाऊ शकतो. यासाठी, तुम्हाला Mazagon Dock Shipbuilders Limited (Mazagon Dock Shipbuilders Limited Recruitment 2022) च्या अधिकृत mazagondock.in या वेबसाइटवर जावे लागेल.

ही भरती कंत्राटी तत्त्वावर असून सध्या तीन वर्षांसाठी आहेत. उमेदवाराच्या कामगिरीच्या आधारे ते जास्तीत जास्त दोन वर्षांसाठी वाढवले जाऊ शकतात.

लेखी परीक्षेद्वारे होईल निवड – उमेदवारांचे अर्ज भरल्यानंतर, पात्र उमेदवारांची यादी Mazagon Dock द्वारे जारी केली जाईल. ही यादी एमडीएलच्या अधिकृत वेबसाइटवर पाहिली जाऊ शकते. ही यादी 15 ऑक्टोबर रोजी प्रसिद्ध केली जाईल, त्यानंतर निवड झालेल्या उमेदवारांना 05 नोव्हेंबर रोजी ही परीक्षा द्यावी लागेल.

या भरती प्रक्रियेद्वारे एकूण 1041 गैर-कार्यकारी पदांची भरती केली जाईल, ज्यात वेल्डर, फिटर, इलेक्ट्रिशियन, पेंटर इत्यादींचा समावेश आहे.

कोण अर्ज करू शकतो- या पदांसाठी अर्ज करण्याची शैक्षणिक पात्रता पोस्टनुसार वेगळी आहे जी नोटीसमधून तपासली जाऊ शकते. त्यांच्यासाठी वयोमर्यादा 18 ते 38 वर्षे निश्चित करण्यात आली आहे. आरक्षित वर्गाला वयात सवलत मिळेल. तसेच, उमेदवारास संबंधित क्षेत्रात किमान एक वर्ष कामाचा अनुभव असावा.

अर्जाची फी किती आहे – या पदांसाठी अर्ज करण्यासाठी, सामान्य, ओबीसी, ईडब्ल्यूएस श्रेणीसाठी 100 रुपये शुल्क भरावे लागेल. आरक्षित, पीएच आणि माजी सैनिकांना फी भरत नाही. सूचना पाहण्यासाठी अथवा अर्ज करण्यासाठी या थेट लिंकवर क्लिक करा.