Cristiano Ronaldo : सौदी अरेबियाच्या मोठ्या ऑफरनंतर या क्लबची साथ सोडू शकतो रोनाल्डो


मँचेस्टर युनायटेडकडून खेळणारा स्टार फुटबॉलपटू ख्रिस्तियानो रोनाल्डो मध्येच क्लब सोडू शकतो. कारण त्याला सौदी अरेबियाच्या क्लबकडून एवढी मोठी ऑफर मिळाली आहे, ज्यामध्ये हे स्टार खेळाडू रस दाखवत आहेत. सध्याच्या क्लब मॅन युनायटेडमधील त्याचा कालावधी संपण्यापूर्वीच 37 वर्षीय स्टार खेळाडूने सौदी अरेबियाच्या क्लबमध्ये स्वारस्य दाखवण्यास सुरुवात केली आहे.

सौदी अरेबिया क्लबकडून मोठी ऑफर
पाच वेळचा बॅलोन डी विजेता रोनाल्डोने उन्हाळ्यात क्लब सोडण्याची इच्छा व्यक्त केली. पण त्याला युरोपियन क्लबकडून चांगली ऑफर मिळेल, अशी आशा होती. चेल्सी, बायर्न म्युनिच, पॅरिस सेंट जर्मन आणि ऍटलेटिको माद्रिद यांसारख्या मोठ्या क्लबांनी रोनाल्डोला साइन करण्याची संधी नाकारल्यामुळे सध्या हे होताना दिसत नाही. जानेवारीमध्ये, क्रिस्टियानो रोनाल्डोला सौदी क्लबकडून 211 दशलक्ष युरोची ऑफर मिळाली, ज्याचा तो गंभीरपणे विचार करत आहे. त्यामुळे मँचेस्टर युनायटेडचा हा सुपरस्टार कॅलेंडर वर्षाच्या अखेरीस क्लबमधून बाहेर पडू शकतो, असे मानले जात आहे.

युरोपियन क्लबपासून दूर असेल रोनाल्डो
अहवालानुसार, तो टेन हॅग मार्कस रॅशफोर्डसोबत खेळण्याच्या बाजूने होता. पण आता हंगामाच्या शेवटपर्यंत राहण्याची रोनाल्डोची इच्छा मावळत आहे. पूर्वी रिअल माद्रिदकडून खेळलेल्या रोनाल्डोसोबत, युरोपियन क्लब फुटबॉल आणि हा सर्वात प्रतिष्ठित खेळाडू यांच्यातील संबंध संपुष्टात येत असल्याचे मानले जाते. मॅन युनायटेड सध्या चॅम्पियन्स लीग क्लब नाही आणि ओल्ड ट्रॅफर्ड येथे युरोपा लीग ग्रुप स्टेजच्या पहिल्या गेममध्ये रिअल सोसिडॅडकडून 1-0 असा पराभव झाला. रोनाल्डो या संघात खेळणार नाही, असे जरी गृहीत धरले तरी त्याच्या संयमाचे फळ का चुकते, हे स्पष्ट होते. सौदी अरेबिया फुटबॉल फेडरेशनचे अध्यक्ष यासर अल-मिशाल म्हणाले की, रोनाल्डोच्या क्षमतेच्या खेळाडूसाठी चर्चा सुरू आहे.