Brahmastra Box Office Day 4 : ‘ब्रह्मास्त्र’ची बॉक्स ऑफिसवर घोडदौड सुरूच, चौथ्या दिवशी जमावला एवढ्या कोटींचा गल्ला


बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचा ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. अयान मुखर्जीच्या ब्रह्मास्त्र या चित्रपटाचा ओपनिंग वीकेंड धमाकेदार ठरला आहे. त्यानंतर सोमवारच्या संकलनाची प्रतीक्षा होती. रणबीरचा चित्रपटही वर्किंग डे कमाईच्या परीक्षेत उत्तीर्ण झाला. यासोबतच वर्ल्डवाइल्ड हा चित्रपटही चांगली कमाई करत आहे.

वास्तविक, बॉक्स ऑफिस इंडिया वेबसाइटच्या रिपोर्टनुसार, रणबीर कपूर आणि आलिया भट्ट यांचे सोमवारचे कलेक्शनही शानदार आहे. रिलीजच्या चौथ्या दिवशीही या चित्रपटाने चांगली कमाई केली आहे. रिलीजच्या चौथ्या दिवशी सोमवारी ब्रह्मास्त्रने भारतीय बॉक्स ऑफिसवर जवळपास 16 कोटींचा व्यवसाय केला आहे.

चौथ्या दिवसाची इतकी कोटींची कमाई
यापैकी ब्रह्मास्त्रने हिंदी चित्रपटांच्या कट्ट्यावर 14 कोटी तर विविध भाषांमधील डबवर सुमारे 2 कोटी रुपये जमा केले आहेत. पहिल्या रविवारी या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर 45 कोटी, दुसऱ्या दिवशी 42 कोटींची कमाई केली होती. तर चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर 37 कोटींचा गल्ला जमवला.

सोमवारच्या कलेक्शनसह, रणबीर कपूर आणि आलिया भट्टच्या ब्रह्मास्त्रने बॉक्स ऑफिसवर आतापर्यंत सुमारे 140 कोटींची कमाई केली आहे. त्याचबरोबर वर्ल्डवाइल्ड हा चित्रपटही चांगली कमाई करत आहे. एवढेच नाही तर कमाईच्या बाबतीत ब्रह्मास्त्र चित्रपटाने साऊथच्या चित्रपटांनाही मागे टाकले आहे.