शिवसेनेच्या दसरा मेळाव्यावरून सुरू असलेल्या वादात बच्चू कडूंची एन्ट्री


मुंबई- दसरा मेळाव्यावरून सुरू असलेल्या गदारोळावर आमदार आणि शिंदे गटनेते बच्चू कडू यांनी वक्तव्य केले आहे. सुप्रीम कोर्टात शिंदे गटाच्या बाजूने निकाल लागेल, असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला. पुण्यात त्यांनी या गोष्टी सांगितल्या आहेत. वास्तविक, शिवसेना आणि शिंदे गटात सर्वोच्च न्यायालयात वाद सुरू आहे. या प्रकरणावर आज सर्वोच्च न्यायालयात सुनावणी झाली. त्यावर न्यायालयाने 27 सप्टेंबरपर्यंत स्थगिती दिली आहे.

त्याचवेळी बच्चू कडू यांनी या संपूर्ण प्रकरणावर शिंदे गटाची बाजू घेतली. धनुष्यबाणाचे चिन्ह गोठवण्याची मागणी शिंदे गट करत आहे. धनुष्यबाणाचे चिन्ह गोठवल्याने गोंधळ होईल, असे ते म्हणाले. दसरा सभेबाबतही त्यांनी आपले मत मांडले आहे. कडू म्हणाले की, शिवसेनेचा दसरा मेळावाही त्यांचाच आहे. शिवसेना ही एकनाथ शिंदे साहेबांची असल्याचे ते म्हणाले.

त्याचवेळी अमरावतीच्या प्रकरणाबाबत कोणतीही माहिती नसल्याचे कडू यांनी म्हटले आहे. वास्तविक अमरावतीमध्ये लव्ह जिहाद झाल्याचा आरोप खासदार नवनीत राणा यांनी केला आहे. याबाबत त्यांनी पोलिसांना प्रश्नही विचारला आहे. अमरावती येथील 19 वर्षीय तरुणी कालपासून बेपत्ता आहे. जिल्ह्यात कालपासून एक 19 वर्षीय तरुणी बेपत्ता आहे. ती एका मुलासोबत गेल्याचे बोलले जात आहे. पण ती व्यक्ती फक्त त्याच्या घरी आहे. मग त्या मुलीचे नेमके काय झाले, ती आता कुठे आहे? असा सवाल नवनीत राणा यांनी केला आहे.