भाजप आमदार नितेश राणे यांच्या गाडीला ट्रकची धडक, मुंबई-पुणे एक्स्प्रेसवर अपघात


पुणे – कणकवलीतील भाजप आमदार नितेश राणे यांच्या कारला ट्रकने धडक दिल्याची पुण्यातून एक मोठी बातमी समोर येत आहे. कारमध्ये त्याच्यासोबत कुटुंबीयही होते, असे सांगण्यात येत आहे. माहिती देताना स्थानिक पोलिसांनी सांगितले की, उर्स टोल प्लाझा येथे झालेल्या अपघातात कोणीही जखमी झाले नाही.

गणेश पूजेसाठी कुटुंबीयांसह जात होते
भाजपचे आमदार आणि त्यांचे कुटुंबीय प्रसिद्ध लालबागचा राजा येथे दर्शनासाठी मुंबईला जात होते. तेव्हा त्यांची कार गल्ली क्र. 3 टोल प्लाझाजवळ पोहोचल्यावर सायंकाळी 6.30 च्या सुमारास एका ट्रकने त्यांच्या कारला मागून धडक दिली. शिरगाव पोलीस ठाण्याच्या अधिकाऱ्याने सांगितले की, कारच्या मागील बाजूचे नुकसान झाले आहे.

ट्रकचालकाविरुद्ध गुन्हा दाखल
पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले की, आम्ही ट्रकचालकाविरुद्ध भारतीय दंड संहितेच्या संबंधित कलमांतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे. त्याची चौकशी सुरू आहे.