Mega Blockbuster : कपिल शर्माची इच्छा झाली पूर्ण, दीपिकासोबत या चित्रपटात दिसणार


मागच्या काळापासून चर्चेत असलेल्या ‘मेगा ब्लॉकबस्टर’ या चित्रपटाबद्दल, जिथे कालपर्यंत कोणालाच फारशी माहिती नव्हती. त्याच वेळी, हळूहळू त्याच्या स्टारकास्टचे गूढ उकलत आहे. काल ‘मेगा ब्लॉकबस्टर’ मध्ये दक्षिणेतील श्रीवल्ली आणि कपिल शर्मा प्रमुख भूमिकेत दिसणार असल्याचे उघड झाले असताना, आज आगामी प्रोजेक्टमध्ये बॉलीवूडमधील एका उत्कृष्ट अभिनेत्रीची एंट्री होणार आहे. ही अभिनेत्री दुसरी कोणी नसून बॉलिवूडची डिंपल गर्ल दीपिका पादुकोण आहे. होय, या चित्रपटातील तिच्या एंट्रीबद्दल अभिनेत्रीने स्वतः सोशल मीडियाद्वारे तिच्या चाहत्यांना सांगितले.


दीपिका पादुकोणने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर चित्रपटाचे पोस्टर शेअर केले आहे. या पोस्टरमध्ये दीपिकाने गुलाबी रंगाचा फ्लोरल सूट घातलेला दिसत आहे. पोस्ट शेअर करताना दीपिकाने लिहिले, ‘आश्चर्य! मेगा ब्लॉकबस्टरचा ट्रेलर 4 सप्टेंबर रोजी प्रदर्शित होत आहे. चित्रपटात दीपिकाच्या या धमाकेदार एन्ट्रीनंतर तिच्या चाहत्यांचे चेहरे फुलले आहेत. अभिनेत्रीचे चाहते पोस्टवर सतत कमेंट करून आनंद व्यक्त करत आहेत. काहीजण या चित्रपटाला वर्षातील सर्वात हिट चित्रपट म्हणत आहेत, तर काहीजण त्यांना आशीर्वाद देत आहेत.

प्रसिद्ध कॉमेडियन कपिल शर्मा, दक्षिणेतील प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना आणि भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार रोहित शर्मा यांनी या चित्रपटात आपली उपस्थिती आधीच जाहीर केली होती. अशा परिस्थितीत आता चित्रपटात दीपिकाच्या नावाचा समावेश केल्यामुळे कपिलची बल्ले-बल्ले होताना दिसत आहे. काल म्हणजेच 1 सप्टेंबर रोजी कपिल शर्मा आणि रश्मिका मंदान्ना यांनी ‘मेगा ब्लॉकबस्टर’ मध्ये त्यांच्या सहभागाची पुष्टी केली होती, परंतु अद्याप कोणाचेही पात्र उघड झाले नाही.


तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की दीपिका, कपिल, रश्मिका आणि रोहित व्यतिरिक्त अनेक सेलेब्स यामध्ये सामील आहेत. विशेष म्हणजे बॉलिवूड आणि साऊथ इंडस्ट्रीतील स्टार्स ‘मेगा ब्लॉकबस्टर’मध्ये एकत्र काम करताना दिसणार आहेत. आतापर्यंत या चित्रपटातून त्रिशा कृष्णन, अभिनेता कार्ती, रोहित शर्मा यांचे पोस्टर समोर आले आहेत. दीपिकाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेत्री लवकरच ‘पठाण’मध्ये काम करताना दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत शाहरुख खान आणि जॉन अब्राहम मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.