Portable Printer : तुमच्या खिशात बसेल हा छोटा प्रिंटर, फोटो प्रिंट काढण्यासाठी कोठेही जाण्याची पडणार नाही गरज


नवी दिल्ली – तुम्हाला तुमच्या खिशात प्रिंटर ठेवायचा आहे का? जर याचे उत्तर होय असेल, तर आज आम्ही तुम्हाला अशा उत्पादनाबद्दल सांगणार आहोत, जे तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरू शकते. आज आम्‍ही तुम्‍हाला कोडॅकच्‍या फोटो प्रिंटरबद्दल माहिती देणार आहोत, ज्यामुळे तुम्‍ही घरबसल्या कोणताही फोटो प्रिंट करू शकतो. यात फिंगरप्रिंट प्रूफ आणि वॉटर रेझिस्टंट यासह अनेक उत्तम फीचर्स देण्यात आले आहेत. जर तुम्ही स्वतःसाठी पॉकेट प्रिंटर खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर आम्ही तुम्हाला कोडॅक मिनी 2 रेट्रो पोर्टेबल फोटो प्रिंटरच्या किंमती आणि वैशिष्ट्यांबद्दल सांगणार आहोत.

Kodak Mini 2 Retro Portable Photo Printer: किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर, त्याची किंमत जरी 17,998 रुपये असली, तरी 50 टक्के सवलतीनंतर तो 8,999 रुपयांना खरेदी करता येईल. तुम्ही ते EMI अंतर्गत खरेदी करू शकता. यासाठी तुम्हाला दरमहा 430 रुपये द्यावे लागतील. जर तुम्हाला एकाच वेळी पैसे भरायचे नसतील तर तुम्ही हा छोटा प्रिंटर EMI अंतर्गत देखील खरेदी करू शकता. हा तुमच्यासाठी किंवा तुमच्या मुलासाठी एक चांगला पर्याय ठरू शकतो.

वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाले, तर iOS, Android आणि सर्व ब्लूटूथ उपकरणांशी सुसंगत आहे. यात 4Pass तंत्रज्ञान आहे. हे लॅमिनेटेड प्रक्रियेसह येते. हा मिनी 2 रेट्रो फोटो प्रिंटर आहे. याद्वारे तुम्ही घरबसल्या सहजपणे प्रिंट काढू शकता. हे फिंगरप्रिंट प्रूफ आणि वॉटर रेझिस्टंट आहे. ते दीर्घकाळ टिकणाऱ्या गुणवत्तेसह प्रिंट करते. हा प्रिंटर बॉर्डर आणि बॉर्डरलेस दोन्ही फोटो प्रिंट करू शकतो. तुम्ही मजेदार ऑगमेंटेड रिअॅलिटी फीचर्स देखील वापरू शकता. यामध्ये तुम्हाला ब्युटी, फिल्टर्स, फ्रेम्ससह इतर अनेक फीचर्स आहेत. याच्या मदतीने तुम्ही चांगल्या दर्जाचे फोटो प्रिंट करू शकता.