MHT CET 2022 Result : महाराष्ट्र सामायिक प्रवेश परीक्षेचा निकाल या तारखेपर्यंत जाहीर केला जाऊ शकतो


महाराष्ट्र कॉमन एन्ट्रन्स टेस्ट 2022 (एमएचटी सीईटी 2022) संदर्भात नवीनतम माहिती समोर येत आहे. त्यानुसार, महाराष्ट्र सीईटी परीक्षेची उत्तर की आणि निकाल जाहीर होण्याची तारीख (महाराष्ट्र सीईटी उत्तर की आणि निकाल 2022) निश्चित करण्यात आली आहे. राज्य सामायिक प्रवेश परीक्षा सेल, महाराष्ट्र नुसार, निकाल 15 सप्टेंबर 2022 रोजी किंवा त्यापूर्वी जाहीर केले जातील. जोपर्यंत अंसर की संबंधित आहे, MHT CET परीक्षेची अंसर की 01 सप्टेंबर 2022 रोजी प्रसिद्ध केली जाईल.

इतर महत्वाची माहिती येथे पहा –
महाराष्ट्र CET संदर्भात जारी केलेल्या अधिकृत नोटीसमध्ये दिलेल्या माहितीनुसार, प्रश्नपत्रिका, उमेदवारांचे प्रतिसाद आणि योग्य उत्तर-की 01 सप्टेंबर 2022 रोजी प्रसिद्ध केली जाईल. तर उमेदवारांच्या तक्रारी, त्यांच्या हरकती उमेदवारांनी 02 सप्टेंबर ते 04 सप्टेंबर 2022 या कालावधीत लॉग इन करून घेतल्या जातील. त्यानंतर पुढील टप्प्यात 15 सप्टेंबर 2022 पूर्वी निकाल जाहीर केला जाईल.

कधी होती परीक्षा –
MHT CET PCM गट परीक्षा 05 ऑगस्ट ते 11 ऑगस्ट 2022 या कालावधीत घेण्यात आली. त्याच वेळी, MHT CET PCB गटाची परीक्षा 12 ऑगस्ट ते 20 ऑगस्ट 2022 दरम्यान आयोजित करण्यात आली होती. एवढेच नाही तर 29 ऑगस्ट 2022 रोजी निश्चित केंद्रांवर फेरपरीक्षा घेण्यात आली.

आपण या वेबसाइटवर तपासू शकता –
एमएचटी सीईटी परीक्षेची उत्तर की आणि निकाल प्रकाशित झाल्यानंतर अधिकृत वेबसाइटवर पाहता येईल. हे करण्यासाठी अधिकृत वेबसाइट पत्ता आहे – mahacet.org परीक्षेशी संबंधित कोणत्याही प्रकारच्या माहितीसाठी फक्त अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या.