Bappa In RRR look : गणेश चतुर्थीला पाहायला मिळाली आरआरआरची क्रेझ, राम चरणच्या फिल्मी अवतारात दिसले बाप्पा


एसएस राजामौली यांच्या दिग्दर्शनाखाली या वर्षी प्रदर्शित झालेल्या ‘आरआरआर’ चित्रपटाला लोकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर कमाईचे अनेक विक्रम मोडले. जगभरात 1200 कोटींहून अधिक कमाई करून, 2022 च्या सर्वाधिक कमाई करणाऱ्या भारतीय चित्रपटांच्या यादीत सामील झाला आहे. चित्रपट प्रदर्शित होऊन 5 महिन्यांहून अधिक काळ लोटला असून त्याची जादू अद्यापही कायम आहे. त्याचबरोबर गणेश चतुर्थीच्या निमित्ताने आर.आर.आर. हा चित्रपट पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे.


बाप्पा दिसले रामचरणच्या फिल्मी अवतारात
देशभरात आज गणेश चतुर्थीचा सण साजरा केला जात आहे. अशा स्थितीत बाप्पाच्या विविध डिझाईनच्या मुर्त्या पाहायला मिळत आहेत. सोबतच बाप्पाही फिल्मी लूकमध्ये दिसत आहे. अलीकडेच सोशल मीडियावर काही छायाचित्रे समोर आली आहेत, ज्यात बाप्पाचा लूक ‘RRR’मध्ये दाखवलेल्या राम चरणासारखा दिसत आहे. अशी अनेक छायाचित्रे समोर आली आहेत, ज्यामध्ये बाप्पा राम चरणी वेगवेगळ्या लूकमध्ये दिसत आहेत.


याआधी बाप्पालाही पुष्पा रंगात रंगवले होते, हे लक्षात घेण्यासारखे आहे. काही फोटो समोर आले आहेत, ज्यामध्ये बाप्पाचा लूक 2021 मध्ये आलेल्या ‘पुष्पा’ चित्रपटातील अल्लू अर्जुनसारखा दिसत होता.


RRR मध्ये दिसले होते हे स्टार्स
मात्र, आरआरआरमध्ये राम चरण व्यतिरिक्त साऊथ सुपरस्टार ज्युनियर एनटीआर, बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगण आणि आलिया भट्ट दिसले होते. त्याचबरोबर चित्रपटाच्या कथेवरून राम चरण आणि एनटीआरची जोडी लोकांना खूप आवडली होती. चित्रपटात असे अनेक जबरदस्त अॅक्शन सीन्स होते, ज्यांनी लोकांची मने जिंकली.