असदुद्दीन ओवेसी यांनी पुन्हा साधला मोदी सरकारवर निशाणा, विचारले – जवानांच्या हौतात्म्याचा बदला कधी घेणार?


नवी दिल्ली : ऑल इंडिया मजलिस-ए-इत्तेहादुल मुस्लिमीन (एआयएमआयएम) प्रमुख असदुद्दीन ओवेसी यांनी पुन्हा एकदा केंद्रातील मोदी सरकारवर निशाणा साधला आहे. जवानांच्या हौतात्म्याचा बदला कधी घेणार, असे त्यांनी म्हटले आहे. यासोबतच त्यांनी संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांच्यावरही हल्लाबोल केला आहे. लडाख आणि अरुणाचल प्रदेशात चीन आमची जमीन ताब्यात घेत आहे आणि तुम्ही कोणाचे तरी गुणगान करण्यात मग्न आहात, असे ते म्हणाले.

खरं तर, संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर लिहिलेल्या पुस्तकाच्या प्रकाशनाच्या कार्यक्रमाला संबोधित करत होते. याच भाषणात ते म्हणाले की, पीएम मोदींनी गेल्या 50 वर्षात भाजपला कशाप्रकारे मजबूत केले, ते या पुस्तकात लिहिले आहे. ते म्हणाले की लेखकाने पीएम मोदींच्या संघटनात्मक कौशल्यांवर प्रकाश टाकण्याचा अर्थपूर्ण प्रयत्न केला आहे. याप्रकरणी ओवेसी यांनी राजनाथ सिंह आणि मोदी सरकारवर हल्लाबोल केला आहे.


काय म्हणाले असदुद्दीन ओवेसी ?
असदुद्दीन ओवेसी यांनी राजनाथ सिंह यांच्यावर हल्लाबोल करत म्हटले की, तुम्हाला माहीत नसेल तर सांगू इच्छितो की आमच्याकडे पूर्णवेळ संरक्षण मंत्री आहे! राजनाथ सिंह साहेब, लडाख आणि अरुणाचल प्रदेशात चीन आमच्या जमिनी बळकावत आहे, असा सवाल करताना ते म्हणाले. याचे कौतुक करण्याऐवजी आमच्या जवानांच्या हौतात्म्याचा बदला कधी घेणार, हे सांगू शकाल का? शत्रू आमच्या दारात आहे आणि तुम्ही या सर्व गोष्टींमध्ये वेळ वाया घालवत आहात.

सरकारने चीनला खूश करणे थांबवावे
याशिवाय ओवेसी यांनी एक बातमी टॅग करून दुसरे ट्विट केले आहे, ज्यात त्यांनी म्हटले आहे की डेमचोक बाबतचा नवीन अहवाल पुन्हा एकदा असे दर्शवितो की सरकार चीनच्या विरोधात आहे, आमच्या राष्ट्रीय हिताचे संरक्षण करण्यात अपयशी ठरले आहे. त्याचबरोबर चीनला खूश करण्याचे सध्याचे धोरणही रद्द केले पाहिजे, असेही ते म्हणाले.