Photoshoot Case मुंबई पोलिसांनी रणवीर सिंगची केली दोन तास चौकशी, या प्रश्नांना सामोरे जावे लागले अभिनेत्याला


बॉलिवूड अभिनेता रणवीर सिंगने काही दिवसांपूर्वी एका मासिकासाठी फोटोशूट केले होते. त्याने हे फोटोशूट कपड्यांशिवाय केले होते, ज्यामुळे तो वादाचा भाग बनला होता. रणवीरचे हे फोटोशूट लोकांना अजिबात आवडले नाही, त्यामुळे त्याच्यावर एफआयआर दाखल करण्यात आला होता. मुंबई पोलिसांनी 30 ऑगस्ट रोजी रणवीर सिंगला जबाब नोंदवण्यासाठी बोलावले होते, मात्र रणवीर सिंग आज सकाळी 7.30 वाजता पोलीस स्टेशनमध्ये पोहोचला आणि त्याचा जबाब नोंदवला. सुमारे 2 तास रणवीर सिंगचे जबाब नोंदवण्यात आले.

पोलिस सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रणवीर सिंग स्वत:ला निर्दोष सांगत होता. रणवीर म्हणाला की, मला कल्पना नव्हती की अशा फोटोशूटमुळे त्याच्यासाठी त्रास निर्माण होईल. माझा कोणाच्याही भावना दुखावण्याचा त्यांचा हेतू नव्हता.

पोलिसांनी दोनदा पाठवले होते समन्स
फोटोशूट प्रकरणी रणवीरला पोलिसांनी दोन वेळा बोलावून घेतले, मात्र तो पोहोचला नाही, मात्र आज सकाळी रणवीर त्याच्या कायदेशीर टीमसह चेंबूर पोलीस ठाण्यात पोहोचला आणि दोन तास पोलिसांनी त्याचा जबाब नोंदवला. यादरम्यान पोलिसांनी रणवीरला अनेक प्रश्न विचारले, उदाहरणार्थ, न्यूड फोटोशूटसाठी कोणत्या कंपनीसोबत कॉन्ट्रॅक्ट होते, फोटोशूट केव्हा आणि कुठे केले, तुम्हाला माहिती आहे का की अशा शूटमुळे लोकांच्या भावना दुखावू शकतात. पुढील तपासात सहकार्य करू, असे रणवीर सिंग आणि त्याच्या टीमने पोलिसांना सांगितले.

हे आहे प्रकरण
रणवीर सिंग त्या दिवसांत ठळक बातम्यांचा भाग बनला होता, जेव्हा त्याने न्यूड फोटो समोर आले होते. एका मासिकासाठी त्याने हे फोटोशूट केले आहे. या फोटोशूटबाबत लोक दोन भागात विभागले गेले. अनेक लोक रणवीरच्या बाजूने होते, तर अनेकांनी त्याच्या फोटोशूटवर आक्षेप घेतला होता. रणवीरच्या या फोटोशूटबाबत संपूर्ण बॉलिवूड त्याच्या पाठीशी उभे होते. सोशल मीडियावर अनेक सेलिब्रिटींनी त्याच्या फोटोंचे कौतुक केले.