आता दरमहा करावे लागणार नाही रिचार्ज! एकवेळ रिचार्ज करून चालेल 365 दिवस Vodafone Idea चा हा प्लान


नवी दिल्ली : जर तुम्ही Vodafone India चे वापरकर्ते असाल किंवा तुम्हाला Vi वर स्विच करायचे असेल, तर आज आम्ही तुम्हाला एका उत्तम प्लानबद्दल माहिती देणार आहोत. ही कंपनीची सर्वात स्वस्त वार्षिक योजना आहे. त्याची किंमत 1,799 रुपये आहे. तुम्हाला दर महिन्याला रिचार्ज करण्याचे टेन्शन नको असेल, तर हा प्लान तुमच्यासाठी एक चांगला पर्याय ठरेल. यामध्ये डेटा, कॉलिंग, एसएमएससह इतर फायदे दिले जात आहेत. चला तर मग जाणून घेऊया Vodafone Idea च्या सर्वात स्वस्त वार्षिक प्लानबद्दल.

Vi ची वार्षिक योजना: या प्लानची ​किंमत रु. 1,799 आहे. कंपनीचा हा सर्वात स्वस्त प्लान आहे. यामध्ये तुम्ही कोणत्याही नेटवर्कवर अनलिमिटेड कॉलिंगचा लाभ घेऊ शकता. या प्लानमध्ये तुम्हाला जास्त डेटा मिळणार नाही. यूजर्सना फक्त 24 GB डेटा दिला जाईल. त्याचबरोबर 3600 एसएमएस सुविधाही दिली जाणार आहे. याशिवाय, Vi Movies & TV Basic चा प्रवेश देखील दिला जाईल.

कंपनीच्या वार्षिक योजनांच्या यादीमध्ये इतर योजना देखील समाविष्ट: या प्लानची किंमत 2,899 रुपये आहे. यामध्ये युजर्सला दररोज 1.5 जीबी डेटा दिला जात आहे. त्याचबरोबर अनलिमिटेड कॉलिंगची सुविधाही दिली जात आहे. त्याच वेळी, दररोज 100 एसएमएस दिले जात आहेत. इतर फायद्यांबद्दल बोलताना, वापरकर्त्यांना वीकेंड डेटा रोलओव्हर, Vi Movies & TV क्लासिक ऍक्सेस, Vi™ चित्रपट आणि टीव्ही ऍक्सेस दिला जात आहे.

Vodafone Idea चा Rs 1,799 चा प्लान कंपनीचा सर्वात स्वस्त प्लान आहे. हा प्लान वापरकर्त्यांसाठी स्वस्तात चांगला पर्याय ठरू शकतो. जर तुम्हाला दर महिन्याला रिचार्ज करायचे नसेल आणि एकवेळच्या रिचार्जमध्ये संपूर्ण वर्षाची वैधता हवी असेल, तीही कमी खर्चात, तर हा प्लान तुमच्यासाठी एक चांगला पर्याय ठरू शकतो.