Asia Cup 2022 : भारताविरुद्धच्या सामन्यापूर्वी अडचणीत पाकिस्तान, शाहीननंतर आता हा वेगवान गोलंदाज झाला जखमी


दुबई – 27 ऑगस्टपासून आशिया कपला सुरुवात होत आहे. त्याचवेळी, 28 ऑगस्ट रोजी भारत आणि पाकिस्तान यांच्यात हायव्होल्टेज सामना रंगणार आहे. या सामन्यापूर्वी पाकिस्तान संघाला एका नव्या संकटाने घेरले आहे. वास्तविक, स्टार गोलंदाज शाहीन आफ्रिदीच्या दुखापतीमुळे आशिया कपमधून बाहेर पडण्याचा फटका पाकिस्तानी संघाला आधीच बसला होता. त्याचवेळी पाकिस्तानचा दुसरा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद वसीम ज्युनियरलाही दुखापत झाली आहे.

मोहम्मद वसीम ज्युनियर जखमी
पाकिस्तानचा स्टार वेगवान गोलंदाज शाहीन आफ्रिदीनंतर आता मोहम्मद वसीम ज्युनियरही दुखापतग्रस्त झाला आहे. वास्तविक, वसीम ज्युनियर सराव दरम्यान जखमी झाला. वास्तविक, सरावाच्या वेळी त्याला पाठीत दुखू लागले. त्याच्या दुखण्यानंतर संघ व्यवस्थापनाने तात्काळ वसीम ज्युनियरला एमआरआयसाठी रुग्णालयात पाठवले. सध्या त्याच्या दुखापतीबाबत कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही. मात्र भारताविरुद्धच्या पहिल्या सामन्यात तो संघाबाहेर राहू शकतो, असे मानले जात आहे.

शाहीन स्पर्धेतून बाहेर
पाकिस्तानचा स्टार वेगवान गोलंदाज शाहीन आफ्रिदी मोहम्मद वसीम ज्युनियरआधीच आशिया कपमधून बाहेर पडला आहे. पायाच्या दुखापतीमुळे शाहीन आशिया चषक स्पर्धेतून बाहेर पडला आहे. श्रीलंकेविरुद्धच्या कसोटी मालिकेदरम्यान शाहीनला दुखापत झाली होती. त्यामुळे त्याला आशिया चषक आणि इंग्लंडविरुद्धच्या टी-20 मालिकेतून बाहेर पडावे लागले. मात्र, टी-20 विश्वचषकापूर्वी शाहीन बरा होईल. आता वसीम ज्युनियरच्या दुखापतीने पाकिस्तानी संघासाठी नवीन संकट उभे केले आहे. आशिया कप 2022 मध्ये भारताचा सामना 28 ऑगस्टला पाकिस्तानशी होणार आहे.