Money Laundering Case : जॅकलिनचा ईडीवर पक्षपाताचा आरोप, म्हणाली- नोराला साक्षीदार बनवून मला आरोपी बनवले


बॉलिवूड अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस सध्या सुकेश चंद्रशेखरच्या 200 कोटी रुपयांच्या फसवणुकीमुळे चर्चेत आहे. अलीकडेच अंमलबजावणी संचालनालयाने या प्रकरणी अभिनेत्रीला आरोपी बनवले होते. मात्र, आता अभिनेत्रीने या प्रकरणावर आपले मौन तोडले आहे. याला उत्तर देताना जॅकलिन म्हणाली की, आरोपी सुकेश चंद्रशेखरकडून भेटवस्तू घेतलेल्या इतर सेलिब्रिटींना साक्षीदार बनवण्यात आले आहे, तर मला आरोपी करण्यात आले आहे.

या अभिनेत्रीने सांगितले की, तिने नेहमीच तपास यंत्रणांना सहकार्य केले आहे आणि सर्व समन्स बजावल्यानंतर ती चौकशीत सामील झाली आहे. जॅकलिनने सांगितले की, तिच्याकडे जी काही माहिती होती, ती सर्व माहिती तिने ईडीकडे सोपवली. परंतु मुख्य आरोपी चंद्रशेखरने अवलंबलेल्या मोडस ऑपरेंडीची ही अभिनेत्री बळी असल्याचे ईडीला समजू शकले नाही. या सर्व गोष्टी अभिनेत्रीने अपील प्राधिकरणासमोर केलेल्या याचिकेत सांगितल्या आहेत.

तिच्या उत्तरात अभिनेत्रीने पुढे लिहिले की ईडीने तिला वेगळी वागणूक दिली आहे. माझ्याप्रमाणेच नोरा फतेहीचीही मुख्य आरोपी सुकेश चंद्रशेखरने फसवणूक केल्याचे तिने सांगितले. इतकेच नाही तर सुकेशच्या वतीने भेटवस्तू मिळालेल्या सर्व सेलिब्रिटींना संचालनालयाने साक्षीदार बनवून मला आरोपी म्हणून ठेवले. संपूर्ण घटना तपास यंत्रणेचा दुर्भावनापूर्ण आणि पक्षपाती दृष्टिकोन दर्शवते, ज्याकडे दुर्लक्ष करता येणार नाही.

उल्लेखनीय आहे की सुकेश चंद्रशेखरवर 215 कोटी रुपयांच्या खंडणीचा आरोप आहे. या प्रकरणाच्या तपासादरम्यान अभिनेत्री जॅकलिनचे नाव पुढे आले. अभिनेत्रीने सुकेशकडून अनेक महागड्या भेटवस्तू घेतल्याचेही समोर आले आहे. यानंतर अभिनेत्रीवर कारवाई करत ईडीने अभिनेत्रीची 7 कोटी रुपयांची संपत्तीही जप्त केली आहे.