Liger OTT Release : लाइगर या दिवशी ओटीटीवर येणार, जाणून घ्या कोणत्या प्लॅटफॉर्मसोबत झाला करार ?


विजय देवरकोंडा आणि अनन्या पांडे यांचा ‘लाइगर’ हा चित्रपट प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटाच्या ट्रेलरला सोशल मीडियावर चांगला प्रतिसाद मिळाला असला, तरी प्रेक्षकांना हा चित्रपट फारसा पसंत पडत नसल्याचे दिसून येत आहे. अशा परिस्थितीत पुरी जगन्नाथ यांच्या दिग्दर्शनाखाली बनलेला चित्रपट ओटीटीवर प्रदर्शित करण्याची सर्व तयारी पूर्ण झाली आहे. OTT वर चित्रपट रिलीज होणार असल्याची बातमी आहे की निर्मात्यांनी यासाठी OTT सोबत करार केला आहे. प्रमोशन दरम्यान विजय आणि अनन्याला पाहण्यासाठी प्रेक्षक ज्या प्रकारे मोठ्या संख्येने पोहोचले होते, ते बॉक्स ऑफिसवर दिसत नाही.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, डिस्ने प्लस हॉटस्टारवर लाइगर रिलीज करण्याचा करार निश्चित झाला आहे, परंतु यासाठी प्रेक्षकांना थोडी प्रतीक्षा करावी लागेल. चित्रपट OTT वर आणण्यासाठी निर्मात्यांनी मोठी रक्कम गोळा केल्याचे सांगितले जात आहे. मात्र, यासाठी निर्मात्यांनी किती पैसे घेतले आहेत, याचा खुलासा अद्याप झालेला नाही.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की चित्रपटगृहांमध्ये ज्याप्रकारे चित्रपट फ्लॉप होत आहेत, त्यानुसार आता निर्मात्यांकडे फक्त OTT मार्ग उरला आहे. पण नवीन नियमानुसार, कोणताही चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर तो फक्त 8 आठवड्यांनंतर म्हणजेच सुमारे 2 महिन्यांनंतर OTT वर प्रदर्शित होऊ शकतो, त्यामुळे ज्यांना हा चित्रपट घरी बसून बघायचा आहे त्यांना अजून थोडी प्रतीक्षा करावी लागेल.

ऑक्टोबरमध्ये लाइगरचे 8 आठवडे पूर्ण होत आहेत, त्यामुळे निर्माते हा चित्रपट दिवाळीच्या आसपास प्रदर्शित करू शकतात. लाइगर ही एका स्ट्रीट फायटरची कथा आहे, ज्याला फ्रीस्टाइल कुस्तीमध्ये स्वतःचे नाव कमवायचे आहे. लाइगरच्या या कामात त्याची आई नेहमीच मदत करते. दरम्यान, लाइगर एका मुलीच्या प्रेमात पडतो आणि येथूनच त्याचे आयुष्य बदलते.