तुम्हाला घरबसल्या मिळेल थिएटरसारखा अनुभव! Vu च्या 43 इंच स्मार्ट टीव्हीची किंमत 19 हजारांनी कमी


नवी दिल्ली – प्रत्येकाला आपल्या घरात असा टीव्ही हवा असतो, जो मोठाही असेल आणि त्याचा दर्जाही योग्य असेल. आजकाल, प्रत्येक ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर, वापरकर्त्यांना अशा अनेक डील मिळतात, ज्यामुळे त्यांना एक चांगला टीव्ही खरेदी करण्याची संधी मिळते. आज आम्‍ही तुम्‍हाला फ्लिपकार्टवर आढळलेल्‍या अशा डीलची माहिती देत आहोत. येथे आम्ही तुम्हाला 43 इंचाच्या टीव्हीबद्दल माहिती देत आहोत, जो तुम्हाला 42 टक्के सवलतीसह खरेदी करता येईल.

Vu प्रीमियम 108 सेमी (43 इंच) अल्ट्रा एचडी (4K) एलईडी स्मार्ट अँड्रॉइड टीव्ही : त्याची किंमत 45,000 रुपये असली तरी 25,990 रुपयांना 42 टक्के सूटसह म्हणजेच 19,010 रुपयांमध्ये खरेदी करता येईल. त्याच वेळी, SBI क्रेडिट कार्डद्वारे पेमेंट केल्यास 10 टक्के सूट दिली जाईल. याशिवाय Flipkart Axis Bank कार्डने पेमेंट केल्यावर 5 टक्के कॅशबॅक दिला जाईल. तुम्ही तो EMI वर देखील खरेदी करू शकता. यासाठी तुम्हाला दरमहा 901 रुपये द्यावे लागतील. यासोबतच 16,900 रुपयांपर्यंतची एक्सचेंज ऑफर दिली जात आहे. पूर्ण एक्सचेंज व्हॅल्यू मिळाल्यानंतर यूजर्स हा टीव्ही फक्त 9,090 रुपयांमध्ये मिळवू शकतात.

काय आहे टीव्हीची खासियत : यात 43-इंच स्क्रीन आहे. ते अल्ट्रा एचडी (4K) आहे. याचे पिक्सेल रिझोल्यूशन 3840 x 2160 आहे. यामध्ये नेटफ्लिक्स, प्राइम व्हिडीओ, डिस्ने + हॉटस्टार, यूट्यूबचा सपोर्ट देण्यात आला आहे. तसेच ते Android वर कार्य करते. यात गुगल असिस्टंट आणि क्रोमकास्ट इन-बिल्ट आहे. त्याचे ध्वनी आउटपुट 30W आहे. त्याचा रिफ्रेश दर 60Hz आहे.