Taarak Mehta : ‘तारक मेहता’साठी निर्माते असित मोदींना मिळाला शैलेश लोढाचा रिप्लेसमेंट? संपूर्ण सत्य जाणून घ्या


गोकुळधाम सोसायटीतील ‘तारक मेहता’ गेल्या काही दिवसांपासून बेपत्ता आहे. मध्येच ते सापडल्याची बातमी आली. ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’चे निर्माते असित मोदी यांना शैलेश लोढा यांचा रिप्लेसमेंट मिळाला आहे. या भूमिकेसाठी निर्मात्यांनी जैनीराज राजपुरोहितलाही फायनल केले आहे. मात्र या प्रकरणात कितपत तथ्य आहे, या प्रकरणावर आता पडदा पडला आहे. काय आहे हे संपूर्ण प्रकरण आम्ही तुम्हाला सांगतो.

वास्तविक, काही मीडिया रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला होता की, ‘तारक मेहता’च्या भूमिकेसाठी अभिनेता जैनराज राजपुरोहितला कास्ट करण्यात आले आहे. आता जेव्हा ‘आज तक.इन’ ने शोचे निर्माते असित मोदी यांच्याशी बोलले तेव्हा त्यांनी या बातमीवर शिक्कामोर्तब करण्यास स्पष्टपणे नकार दिला. यात तथ्य नसल्याचे त्यांनी सांगितले. शैलेश लोढा यांच्या जागी त्यांनी अद्याप कोणालाच फायनल केलेले नाही. ती पूर्ण होताच सर्वांना माहिती दिली जाईल. सध्या ही जागा पूर्णपणे रिकामी आहे.

अभिनेता जैनीराज राजपुरोहित कोण आहेत?
जैनीराज राजपुरोहित यांनी अनेक मोठे टीव्ही शो केले आहेत. ‘बालिका वधू’, ‘लागी तुझसे लगन’, ‘मिले जब हम तुम’ यांसारख्या सर्व लोकप्रिय मालिकांमध्ये तुम्ही त्याला पाहिले आहे. एवढेच नाही तर त्याने चित्रपटांमध्येही काम केले. यामध्ये अक्षय कुमारच्या ‘ओह माय गॉड’ आणि ‘आउटसोर्स्ड सलाम वैंकी’चा समावेश आहे. तो लोकांमध्ये लोकप्रिय आहे. जगाला त्याच्या अभिनयाचे आणि अभिव्यक्तीचे वेड लागले आहे. कॉमिक भूमिकांमध्ये तो जीव ओततो.

यामुळे सापडत नाही तारक मेहता ?
असित मोदी आणि शैलेश लोढा यांच्यात अंतर्गत कलह सुरू आहे. तारक मेहता का उल्टा चष्मा या पात्रासाठी तो नेहमीच पहिली पसंती राहिला आहे. 14 वर्षांनंतर त्याने या शोला अलविदा केल्याने सगळ्यांनाच धक्का बसला आहे. मग ते त्याचे सहकलाकार असोत किंवा चाहते असोत. प्रत्येकजण त्याला मिस करत आहे. पण या शोमध्ये तो कधीच कमबॅक करणार नाही. कारण आता त्यांना आयुष्यात काहीतरी नवीन आणि वेगळे करून पाहायचे आहे. पण असित मोदी सध्या फक्त त्यांचीच वाट पाहत आहेत आणि त्यामुळेच कदाचित त्यांना बदली शोधण्यात वेळ लागत आहे.