कू अॅपने 10 भाषांमध्ये लॉन्च केले हे विशेष फीचर्स, यूजर्सना मिळेल नवीन अनुभव


सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म कू अॅपने 10 भाषांमध्ये नवीन फीचर ‘टॉपिक्स’ जारी केले आहे. या वैशिष्ट्याच्या मदतीने, बहुभाषिक वापरकर्त्यांना अधिक वैयक्तिकृत अनुभव मिळणार आहे. हे वैशिष्ट्य वापरकर्त्यांना त्यांना स्वारस्य असलेली सामग्री शोधण्यात मदत करते आणि त्याच वेळी संबंधित वापरकर्त्यांद्वारे एकाधिक निर्माते शोधण्यात मदत करते. हिंदी, बांगला, मराठी, गुजराती, कन्नड, तमिळ, तेलगू, आसामी, पंजाबी आणि इंग्रजी अशा 10 भारतीय भाषांमध्ये हे फीचर जारी करण्यात आले आहे.

कु अॅपच्या नवीन वैशिष्ट्यांच्या मदतीने लाखो वापरकर्ते कविता, साहित्य, कला, संस्कृती, क्रीडा, चित्रपट, अध्यात्म याद्वारे सक्रियपणे व्यक्त होण्यास मदत करणार आहेत. पहिल्यांदाच सोशल मीडियावर आलेल्या अशा निर्मात्यांनाही हे फीचर मदत करेल. विषय वैशिष्ट्यांद्वारे, वापरकर्त्यांना केवळ त्यांच्यासाठी सर्वात संबंधित सामग्रीचा प्रकार पाहता येतो आणि अशा प्रकारे Ku अॅपवरील विषय वैशिष्ट्य त्यांचा प्रवास अधिक अर्थपूर्ण आणि आनंददायक बनवते.

या वैशिष्ट्याच्या मदतीने, कू अॅपवर होत असलेल्या सर्व चर्चांमध्ये, प्लॅटफॉर्मवरील फीडमधून स्क्रोल करण्याऐवजी, त्यांच्या आवडी आणि आवडीनुसार सामग्री निवडणे आणि पाहणे सोपे केले गेले आहे. म्हणजेच, जर तुम्हाला फक्त आरोग्याशी संबंधित बातम्या आणि माहिती हवी असेल, तर तुम्ही या फीचर्सच्या मदतीने हा विभाग निवडू शकता. यानंतर तुम्हाला लसीकरण, जीवनशैली, रोग, वैद्यकीय तज्ञांकडून आरोग्य सल्ला इत्यादी संबंधित सर्व संबंधित पोस्ट दिसतील.