या फोटोमध्ये लपली आहे एक मॉडेल, तिला शोधणे तुम्हाला वाटते तितके सोपे नाही!


हे शरद ऋतूतील एक सुंदर चित्र आहे. पण त्यात एक महिला मॉडेल लपलेली आहे, जी प्रत्येकाला दिसेलच असे नाही! होय, जर तुम्ही पहिल्यांदाच फोटोमध्ये एखादी स्त्री शोधली असेल, तर नक्कीच तुमच्या डोळ्यांपासून काहीही लपणार नाही! तसे, चित्रात मुलगी पाहणे तितके सोपे नाही जितके तुम्ही विचार करत आहात. विश्वास बसत नसेल तर एकदा करून बघा आणि अर्थातच, जर तुम्हाला पहिल्याच प्रयत्नात एखादी मुलगी दिसली, तर तुम्ही स्वतःला पाठीवर थाप द्याल.

हे छायाचित्र जर्मनीमध्ये टिपण्यात आले आहे
कलाकार Jörg Düsterwald याने जर्मनीतील लोअर सॅक्सनी येथील जंगलात छायाचित्रकार Tschiponnique Skupin आणि Nadine नावाच्या मॉडेल्सच्या मदतीने हा ऑप्टिकल भ्रम निर्माण केला आहे.

येथे बसलेली आहे महिला मॉडेल
पहिल्या दृष्टीक्षेपात, हे आपल्यासाठी शरद ऋतूतील उत्कृष्ट चित्रासारखे दिसते. पण जर तुम्ही नीट निरखून पाहिले, तर जमिनीवर पसरलेल्या पानांमध्ये आणि झाडांमध्ये तुम्हाला एक स्त्री दिसेल, जिचे शरीर त्या दृश्याच्या रंगात पूर्णपणे रंगलेले आहे. म्हणजेच, मॉडेलची बॉडी पर्यावरणानुसार रंगवण्यात आली आहे, ज्यामुळे ते पाहणे आव्हानात्मक होते.

असे पेंट केले आहे मॉडेलचे शरीर
तुम्ही पाहू शकता की मॉडेलच्या शरीराचा अर्धा भाग झाडाच्या रंगासारखा रंगवला आहे, तर बाकीचा भाग जमिनीवर विखुरलेल्या पानांसारखा रंगवला आहे. अर्थात, भ्रम निर्माण करण्यासाठी, कलाकाराला मॉडेलचे शरीर काळजीपूर्वक रंगवावे लागले, ज्यास कित्येक तास लागले असते. मी तुम्हाला सांगतो, Jörg ने कार गॅरेज, म्युझिक शॉप्स आणि अशा अनेक ठिकाणांच्या पार्श्वभूमीवर मॉडेल पेंट केले आहे, ज्यामध्ये ते पाहण्यासाठी तुमच्या डोळ्यांना खूप प्रयत्न करावे लागतील.