OnePlus 32 इंचाचा स्मार्ट टीव्ही 8 हजारांनी झाला स्वस्त, खरेदीसाठी ग्राहकांची चढाओढ


जर तुम्ही स्मार्ट टीव्ही घेण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्ही एकदा OnePlus स्मार्ट टीव्हीचाही विचार करा. स्मार्ट टीव्हीवर पहिल्यांदाच एवढी मोठी सूट देण्यात आली आहे. तुम्ही हा स्मार्ट टीव्ही 30% सूट घेऊन खरेदी करू शकता. तसेच त्यांची खासियत म्हणजे त्यात अलेक्सा आणि गुगल व्हॉईस असिस्टंट हे फीचर देखील उपलब्ध आहे.

तसेच, वनप्लसच्या या स्मार्ट टीव्हीमध्ये मजबूत आवाजाची गुणवत्ता देखील देण्यात आली आहे. OnePlus 80cm (32 इंच) Y Series HD रेडी LED स्मार्ट टीव्ही Android 32Y1 (ब्लॅक) देखील 30% सवलतीने खरेदी केला जाऊ शकतो. या टीव्हीची MRP 19,999 रुपये आहे आणि तुम्ही 30% डिस्काउंटनंतर फक्त 13,999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता. तुम्ही SBI कार्डने पेमेंट करून फक्त Rs 11,999 मध्ये खरेदी करू शकता. तसेच या टीव्हीवर 3,760 एक्सचेंज बोनस देखील उपलब्ध आहे.