उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांचा उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल, केला BMC निवडणूक जिंकणार असल्याचा दावा


मुंबई : महाराष्ट्राचे उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी शिवसेनेवर जोरदार हल्लाबोल केला आहे. फडणवीस यांनी यावेळी महानगरपालिका निवडणूक जिंकणार असल्याचा दावा करत विरोधकांवर हल्लाबोल केला. शिवसेनेवर हल्लाबोल करताना उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस म्हणाले की, आता मुख्यमंत्री घरी बसणार नाहीत, लोकांनाही बसू देणार नाहीत. यावेळी भाजप आणि शिवसेना महानगरपालिकेवर भगवा फडकवतील, पण खरी शिवसेना, ज्याचे नेतृत्व एकनाथ शिंदे करत आहेत. आम्ही मागच्या वेळीही महापौर करू शकलो असतो, PM मोदींच्या नेतृत्वाखाली MMR प्रदेशात 3 लाख कोटींची कामे सुरू केली. तर धारावी पुनर्विकासाचे काम तीन महिन्यांत पूर्ण होणार आहे.

मुंबई विकास लीग सुरू करायची आहे
उपमुख्यमंत्री फडणवीस पुढे म्हणाले, आम्हाला मुंबई विकास लीग सुरू करायची आहे. येत्या काही महिन्यांत आम्हाला खूप मेहनत करायची आहे. (मुंबई महापालिका निवडणुकीबाबत) मुंबई महापालिका सध्या भ्रष्टाचाराने भरलेली आहे. महापालिका मोकळे व्हावे लागेल.मुंबई महानगरपालिकेत सर्वसामान्यांसाठी कोणतेच काम झाले नाही.निवडणूक जवळ आली की मुंबईला महाराष्ट्रापासून वेगळे करण्याचे षडयंत्र रचले जात आहे.

ते म्हणाले, मुंबई महाराष्ट्राशिवाय कोणाच्या बापाची नाही. बाळासाहेब ठाकरे यांचे स्वप्न पूर्ण करण्याचे काम भाजप करेल. माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांचे नाव न घेता फडणवीस म्हणाले, तुम्ही दिल्लीपुढे झुका, सोनिया गांधींपुढे नतमस्तक व्हा, महाराष्ट्राच्या विकासासाठी आम्ही दिल्लीला जाऊ.

देवेंद्र फडणवीस यांचे गुणगान
त्याचवेळी मुंबई भाजप अध्यक्ष आशिष शेलार यांनी उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यावर स्तुतीसुमने उधळली. एका कार्यक्रमात आशिष शेलार यांनी फडणवीस यांची तुलना बॉलिवूड अभिनेते अमिताभ बच्चन यांच्याशी केली. शेलार म्हणाले की, अमिताभ बच्चन यांच्या देवेंद्र फडणवीस यांच्या चित्रपटातील संवाद अगदी चपखल बसतात. आपण जिथे उभे आहोत तिथून लाईन सुरु होते. देवेंद्र फडणवीस तुम्ही जिथे उभे आहात. तिथून लाइन सुरू होते.

चाळीतून आलेल्याला मुंबई अध्यक्ष केले
आशिष शेलार यांनी स्वत:ला मुंबई भाजपचे अध्यक्ष बनवण्याबाबत सांगितले की, मुंबईतील एका छोट्या चाळीतून आलेल्या एका व्यक्तीला मुंबईच्या अध्यक्षपदावर बसवण्यात आले आहे. देवेंद्र फडणवीस यांचे कौतुक करत आशिष शेलार एवढ्यावरच थांबले नाहीत, ते म्हणाले, मुंबईला मेट्रोही देवेंद्र फडणवीस यांनीच दिली आहे. शेलार म्हणाले, केंद्र सरकारने मुंबईला बुलेट ट्रेनची भेट दिली आणि शिवसेनेने मुंबईला काय दिले? भ्रष्टाचार भ्रष्टाचार आणि फक्त भ्रष्टाचार.

गेल्या 25 वर्षांपासून मुंबई महापालिकेत एका कुटुंबाची सत्ता आहे. आता मुंबई महापालिकेत सर्वसामान्यांचे सरकार हवे आहे. देवेंद्र फडणवीस यांच्या नेतृत्वाखाली करणार आहे. मुंबई जिंकायची आहे. आशिष शेलार यांनी उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना आजच्या महाभारताच्या कृष्णापर्यंत सांगितले. ते म्हणाले, देवेंद्र फडणवीस कृष्णाच्या भूमिकेत आहेत आणि मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे कर्णाच्या भूमिकेत आहेत. ते म्हणाले, यापुढे सर्व सण उत्साहात साजरे करावे लागतील.