बिहारच्या नवीन कृषीमंत्र्यांवर भ्रष्टाचाराचा आरोप, म्हणाले- कोणत्याही परिस्थितीत मी राजीनामा देणार नाही


पाटणा – बिहारमध्ये मंत्रिमंडळ विस्तारानंतर आरोप-प्रत्यारोपांच्या फैरी सुरू झाल्या आहेत. नवे कायदामंत्री आणि आरजेडी नेते कार्तिकेय सिंह यांच्यानंतर आता विरोधी पक्ष भाजप नवे कृषिमंत्री सुधाकर सिंह यांच्याबाबत आक्रमक झाला आहे. वास्तविक, RJD नेते आणि जगदानंद सिंह यांचा मुलगा सुधाकर सिंह यांच्यावर तांदूळ घोटाळ्याचा आरोप आहे. सर्वात आश्चर्याची बाब म्हणजे तांदूळ घोटाळ्यात सुधाकर सिंह यांच्यावर खटला दाखल करणारे सरकार दुसरे तिसरे कोणी नसून नितीश कुमार यांचे सरकार होते. आता नितीश कुमार या प्रकरणाला कसे सामोरे जातात ते पाहावे लागेल.

सुधाकर सिंह यांनी दिले आरोपांवर उत्तर
त्याचवेळी हे प्रकरण जोर धरत असल्याचे पाहून नवे कृषिमंत्री सुधाकर सिंह यांनी स्वत: पुढे येऊन आपल्यावरील आरोपांवर उत्तर दिले आहे. याप्रकरणी न्यायालयाचा आदेश भाजप नेत्यांनी पाहावा, असे ते म्हणाले. आरोप नेहमीच केले जातात, पण ते खरे नसतात. घोटाळा झाला असेल, तर तो त्याच्या छुप्या पद्धतीने झाला आहे. मग त्यांनी ते का उचलले नाही? सुधाकर सिंह यांनी कोणत्याही परिस्थितीत राजीनामा देणार नसल्याचे सांगितले आहे.