Airtel सह मनमुराद चालवा मोफत इंटरनेट! एकदा रिचार्ज करा आणि 90 दिवसांसाठी दररोज मिळवा 1.5GB


नवी दिल्ली – टेलिकॉम कंपनी एअरटेलने दोन नवीन प्रीपेड प्लान सादर केले आहेत. दिग्गज जिओने प्रीपेड, पोस्टपेड आणि फायबरसह अनेक योजना ऑफर केल्यानंतर, एअरटेलने ग्राहकांसाठी हे दोन्ही प्लॅन लॉन्च केले आहेत. एअरटेलच्या दोन नवीन प्लॅनची किंमत 519 रुपये आणि 779 रुपये आहे. दोन्ही Airtel प्रीपेड प्लॅन अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग, 1.5GB दैनंदिन हाय स्पीड डेटा, दररोज 100 SMS आणि काही इतर फायदे देतात. या दोन्ही योजना आधीच वेबसाइट आणि Airtel Thanks अॅपवर सूचीबद्ध आहेत. चला तर जाणून घेऊ या एअरटेलच्या या नवीन लाँच झालेल्या प्लान्सबद्दल…

एअरटेलचा 519 रुपयांचा प्लॅन
एअरटेलच्या 519 रुपयांच्या नवीन प्लॅनमध्ये 60 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. व्हॉईस कॉलिंगबद्दल बोलायचे झाले, तर यामध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग देण्यात आले आहे आणि या प्लानमध्ये दररोज 1.5GB डेटासह एकूण 90GB डेटा दिला जातो. एसएमएसबद्दल बोलायचे झाले, तर या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. इतर फायद्यांबद्दल बोलायचे झाले तर, कंपनी एअरटेल थँक्स बेनिफिट्स ऑफर करत आहे, ज्यामध्ये मोफत अपोलो 24*7 सर्कल, हॅलोट्यून्स, विंक म्युझिक आणि FASTag वर रु. 100 कॅशबॅक समाविष्ट आहेत. हाय स्पीड दैनिक डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट 64 Kbps च्या वेगाने चालते.

एअरटेलचा 779 रुपयांचा प्लॅन
एअरटेलच्या 779 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये दररोज 1.5GB हायस्पीड डेटा दिला जातो, जो एकूण 135GB डेटा आहे. हाय स्पीड दैनिक डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट 64 Kbps च्या वेगाने चालते. वैधतेबद्दल बोलायचे झाले, तर ते 90 दिवसांच्या वैधतेसह येते. एसएमएसच्या बाबतीत, दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. व्हॉईस कॉलिंगसाठी, या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंग उपलब्ध आहे. इतर फायद्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, यामध्ये मोफत Apollo 24*7 सर्कल, Hellotunes, Wink Music आणि Fastag वर 100 रुपयांचा कॅशबॅक समाविष्ट आहे.

  • एअरटेल प्लॅन ऑफर करतो दररोज 1.5GB डेटा

एअरटेलचा 299 रुपयांचा प्लॅन: एअरटेलच्या 299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल उपलब्ध आहेत. या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. वैधतेबद्दल बोलायचे झाल्यास, या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. डेटाबद्दल बोलायचे झाले, तर या प्लानमध्ये 1.5 GB डेटा देण्यात आला आहे. इतर फायद्यांमध्ये 3 महिन्यांच्या वैधतेसह Apollo 24*7 मंडळ सदस्यत्व, HelloTunes, मोफत विंक म्युझिक, शॉ अकादमीसह अपस्किलचे 1 वर्षासाठी मोफत ऑनलाइन अभ्यासक्रम आणि FASTag वर रु. 100 कॅशबॅक यांचा समावेश आहे.

एअरटेलचा 479 रुपयांचा प्लॅन: एअरटेलच्या ४७९ रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 56 दिवसांची वैधता देण्यात आली आहे. व्हॉईस कॉलिंगसाठी, या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल देण्यात आले आहेत. एसएमएससाठी, या प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएस दिले जातात. इतर फायद्यांमध्ये 3 महिन्यांच्या वैधतेसह Apollo 24*7 सर्कल सदस्यत्व, HelloTunes, मोफत विंक म्युझिक, शॉ अकादमीसह 1 वर्षाचा मोफत ऑनलाइन कोर्स अपस्किल आणि FASTag वर रु. 100 कॅशबॅक यांचा समावेश आहे.