Baba Vanga India Prediction : बाबा वेंगा यांनी केली भारताबाबत भितीदायक भविष्यवाणी, 2022 मध्ये येणार मोठे संकट!


पॅरिस : आपल्या भविष्यवाणीसाठी प्रसिद्ध असलेल्या बाबा वेंगाच्या एका भविष्यवाणीने लोकांच्या चिंतेत वाढ केली आहे. हे भारताबाबतचे भाकीत आहे, ज्यात 2022 मध्ये भारतात दुष्काळासारखी परिस्थिती निर्माण होऊ शकते, असे म्हटले आहे. याआधीही अनेकवेळा बाबा वेंगा यांची भविष्यवाणी खरी ठरली आहे, ज्यामध्ये दोन 2022 पासूनच संबंधित आहेत. बाबा वेंगा यांनी 2022 बद्दल अनेक भाकिते वर्तवली होती, त्यापैकी दोन खरी ठरली आहेत. यापैकी एक ऑस्ट्रेलियातील पुराबद्दल आणि दुसरा दुष्काळ आणि अनेक शहरांमधील पाण्याच्या संकटाबद्दल होती. बाबा वेंगा यांची भाकिते अनेकदा चुकीचे सिद्ध झाली असला तरी.

द सनच्या वृत्तानुसार, लोकांच्या चिंतेचे कारण म्हणजे बाबा वेंगा यांचे भारताबाबत केलेले एक भितीदायक भाकीत. त्यांच्या मते, या वर्षी जगातील तापमानात घट होईल, त्यामुळे टोळांचा प्रादुर्भाव वाढेल. हिरवळ आणि अन्नाच्या शोधात टोळांचे थवे भारतावर हल्ला करतील, ज्यामुळे पिकांचे प्रचंड नुकसान होईल आणि देशात दुष्काळ पडेल. बाबा वेंगा यांचे हे भाकीत खरे ठरते की नाही हे येणारा काळच सांगेल, पण त्यांच्या अनेक भाकितांनी लोकांच्या चिंतेत वाढ झाली आहे.

बाबा वेंगा यांचे भाकीत खरे ठरले
या वर्षाच्या सुरुवातीला, ऑस्ट्रेलियाच्या पूर्व किनाऱ्यावर मुसळधार पावसाने झोडपले, ज्यामुळे गंभीर पूर आला, असे अहवाल सांगतात. याचा अंदाज बाबा वेंगा यांनी व्यक्त केला होता. दुसरीकडे, दुसरे भाकीत युरोप आणि ब्रिटनमध्ये खरे ठरताना दिसत आहे. प्रचंड हिमनद्या आणि पाण्याने वेढलेले ब्रिटन, इटली आणि पोर्तुगाल हे देश सध्या भीषण दुष्काळाच्या तडाख्यात आहेत आणि लोकांना पाणी वाचवण्याचे आवाहन करत आहेत. कडक उन्हामुळे अनेक भाग दुष्काळाच्या सावटाखाली आले आहेत.

केला आहे प्राणघातक विषाणू सायबेरियातून बाहेर आल्याचा दावा
बाबा वेंगा यांच्या भयानक भविष्यवाणींपैकी एक म्हणजे रशियाच्या सायबेरिया प्रदेशात प्राणघातक विषाणूचा शोध. हा विषाणू जगभरात एका नवीन आजाराच्या प्रसारासाठी जबाबदार असेल आणि करोडो लोकांचा बळी घेईल, असा दावा त्यांनी केला. तथापि, असे नाही की बाबा वेंगा यांनी सांगितलेली प्रत्येक गोष्ट खरी ठरते. ते म्हणाले की, 2016 मध्ये युरोपमध्ये एक भयंकर युद्ध होईल, ज्यामुळे खंड कायमचा संपुष्टात येईल.

कोण आहेत बाबा वेंगा?
2010 ते 2014 या काळात जगात अणुयुद्ध होईल, ज्यामुळे जगाचा एक मोठा भाग साफ होईल, असेही त्यांनी म्हटले होते, पण त्यांचा अंदाज चुकीचा ठरला. बाबा वेंगा ही बल्गेरियातील एक अंध स्त्री होती. वयाच्या 12 व्या वर्षी त्यांचे डोळे गेले. असा दावा केला जातो की देवाने त्यांना दिव्य दृष्टी दिली होती, ज्यामुळे त्यांची दृष्टी गेली.