अनिल देशमुख, नवाब मलिक… आता राष्ट्रवादीचा कोणता नेता जाणार तुरुंगात? मोहित कंबोजच्या ‘तांडव’ ट्विटने उडवून दिली खळबळ


मुंबई : भाजप नेते मोहित कंबोज यांनी पुन्हा एकदा ट्विट करून महाविकास आघाडीला इशारा दिला आहे. ‘हर हर महादेव अब तांडव होगा’ असे त्यांनी ट्विटरवर लिहिले आहे. त्यांनी ट्विटमध्ये असेही लिहिले आहे की, लवकरच राष्ट्रवादीचा एक मोठा नेता नवाब मलिक आणि अनिल देशमुख यांच्यासोबतीला जाणार आहे. हे ट्विट सेव्ह करा असेही कंबोज यांनी लिहिले आहे. महाराष्ट्र सिंचन घोटाळ्याची पुन्हा एकदा चौकशी करण्याचे संकेत कंबोज यांनी दिले आहेत. जे प्रकरण माजी आयपीएस अधिकारी परमवीर सिंग यांनी 2019 मध्ये बंद केले होते.


यापूर्वी मोहित कंबोज यांनी राष्ट्रवादीचे नेते आणि माजी कॅबिनेट मंत्री नवाब मलिक यांच्यावरही जोरदार निशाणा साधला होता. त्यावेळी मोहित कंबोज यांच्यासह देवेंद्र फडणवीस यांनीही मलिक यांच्यावर निशाणा साधला. अंडरवर्ल्डशी संबंध असल्याबद्दल त्याच्यावर मनी लाँड्रिंगचे गंभीर आरोप होते. भाजप नेत्यांनी केलेल्या तक्रारीनंतर ईडीने चौकशी केल्यानंतर नवाब मलिक यांना अटक करण्यात आली. नवाब मलिक सध्या मुंबईतील आर्थर रोड तुरुंगात कैद आहेत.


तसेच माजी गृहराज्यमंत्री अनिल देशमुख यांनाही मनी लाँड्रिंग प्रकरणी अटक करण्यात आली आहे. देशमुख यांच्यावर पोलीस खात्यातील अधिकाऱ्यांचा गैरवापर करून आठवड्याला 100 कोटी रुपयांची उधळपट्टी केल्याचा आरोप आहे. असा आरोप मुंबईचे माजी पोलीस आयुक्त परमबीर सिंग यांनी केला आहे. सचिन वाझेसारख्या अधिका-यांच्या मदतीने देशमुख वसुलीत गुंतले असल्याचे ते म्हणाले होते.