BSNL Recruitment 2022 : BSNL मध्ये 100 पदांसाठी भरती, या तारखेपर्यंत करु शकता अर्ज


तुम्ही सरकारी नोकरीची तयारी करत असाल तर तुमच्यासाठी एक चांगली संधी आली आहे. भारत संचार निगम लिमिटेड/बीएसएनएलने अप्रेंटिसच्या पदांसाठी भरती जारी केली आहे. या भरतीसाठी अर्ज ऑनलाइन पद्धतीने केले जातील. या भरतीमध्ये सामील होण्यास इच्छुक असलेले सर्व उमेदवार भारत संचार निगम लिमिटेडच्या mhrdnats.gov.in या अधिकृत वेबसाइटला भेट देऊन अर्ज सादर करू शकतात. जाणून घेऊया संपूर्ण प्रक्रिया…

कोण अर्ज करू शकतो?
भारत संचार निगम लिमिटेडने जारी केलेल्या अप्रेंटिस भरतीसाठी अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांकडे मान्यताप्राप्त विद्यापीठ किंवा संस्थेतून पदवी/पदवीधर (तांत्रिक/नॉन-टेक्निकल) असणे आवश्यक आहे आणि एक वर्षाच्या शिकाऊ प्रशिक्षणासाठी अभियांत्रिकीमधील तांत्रिक शिकाऊ उमेदवार असणे आवश्यक आहे./डिप्लोमाधारक उमेदवार अर्ज करू शकतात. अधिक तपशीलांसाठी उमेदवार अधिकृत वेबसाइटवर उपलब्ध अधिसूचना तपासू आणि डाउनलोड करू शकतात.

या तारखेपर्यंत करु शकता अर्ज
BSNL मध्ये शिकाऊ पदांच्या भरतीसाठी अर्ज सुरू झाले आहेत. त्याच वेळी, अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 29 ऑगस्ट 2022 निश्चित करण्यात आली आहे. इच्छुक उमेदवारांनी शेवटच्या तारखेपूर्वी त्यांचे अर्ज पूर्ण करावेत. उमेदवारांनी अर्ज करण्यापूर्वी अधिकृत वेबसाइटवर उपलब्ध असलेली भरती अधिसूचना पूर्णपणे तपासण्याचा सल्ला दिला जातो.

कशी होईल निवड ?
या भरतीसाठी अर्ज करणाऱ्या उमेदवारांची निवड अर्ज शॉर्टलिस्ट करून केली जाईल. भरतीसाठी रिक्त पदांची संख्या 100 निश्चित केली आहे. ही भरती कर्नाटक सर्कलसाठी आहे.