Airtel-Jio च्या वर्चस्वाला धक्का! ही कंपनी देत आहे फक्त 225 रुपयांच्या रिचार्जमध्ये लाईफटाईम वैधता


मुंबई – दूरसंचार कंपनी MTNL खाजगी दूरसंचार कंपन्यांशी स्पर्धा करण्यासाठी एकापेक्षा जास्त योजना प्रदान करत आहे. असाच एक प्लान 225 रुपयांचा आहे. या प्लॅनची​सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे त्याची वैधता एक दिवस, एक महिना किंवा एक वर्षासाठी नसून संपूर्ण आयुष्यासाठी आहे. होय, MTNL ची 225 रुपयांची योजना आजीवन वैधतेसह येते. यामध्ये यूजर्सना इतरही अनेक फायदे मिळतात. हा प्लान Airtel, Jio, Vi आणि अगदी BSNL लाही टक्कर देणार आहे. चला तर मग जाणून घेऊया कंपनीच्या या प्लानबद्दल.

MTNL रु. 225 प्लान : या प्लानची किंमत रु. 225 आहे. यामध्ये युजर्सना 100 मिनिटे दिली जात आहेत. यामध्ये, वापरकर्त्यांना सिम आणि खात्याची वैधता आजीवन असते. व्हॉईस कॉलिंगबद्दल बोलायचे झाल्यास, तुम्हाला प्रति सेकंद 2 पैसे शुल्क द्यावे लागेल. त्याचप्रमाणे, व्हिडिओ कॉलिंग शुल्क 60 पैसे प्रति मिनिट या दराने भरावे लागेल. एसएमएसबद्दल बोलायचे झाल्यास, स्थानिक एसएमएससाठी प्रति एसएमएस 50 पैसे, प्रति एसएमएस 1.50 आणि 5 एसएमएससाठी 4 रुपये मोजावे लागतील. डेटाबद्दल बोलायचे झाल्यास, प्रति एमबी 3 पैसे शुल्क द्यावे लागेल.

Airtel, Jio, Vi आणि BSNL साठी कठीण स्पर्धा:
एमटीएनएलचा हा प्लान सरकारी कंपनी बीएसएनएलसह एअरटेल, जिओ, व्होडाफोन या खासगी टेलिकॉम कंपन्यांना टक्कर देणार आहे. कारण यापैकी कोणत्याही कंपनीकडे अशी कोणतीही योजना नाही. तुम्हाला माहिती आहे का यापैकी कोणतीही कंपनी आजीवन वैधतेसह योजना ऑफर करत नाही. अशा परिस्थितीत एमटीएनएल यूजर्सचा हा प्लान खूप आवडू शकतो. तुम्ही दुय्यम सिम म्हणून MTNL देखील वापरू शकता.