कान्ये वेस्टनंतर, पीट डेव्हिडसनपासूनही वेगळी झाली किम कार्दशियन ! नऊ महिन्यांपासून करत आहे डेट


अमेरिकन सुपरस्टार किम कार्दशियन अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. प्रसिद्ध रॅपर कान्ये वेस्टसोबतच्या घटस्फोटामुळे बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत असलेली किम आता पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. खर तर, कान्ये वेस्टसोबतचे नाते संपुष्टात आल्यापासून ती कॉमेडियन आणि अभिनेता पीट डेव्हिडसनसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल चर्चेत आहे. दरम्यान, आता अभिनेत्रीने डेव्हिडसनसोबतचे नातेही संपुष्टात आणल्याची बातमी समोर येत आहे.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, तिने प्रसिद्ध अभिनेता पीट डेव्हिडसनसोबत ब्रेकअप केले आहे. दोघेही जवळपास 9 महिने एकमेकांना डेट करत होते. परदेशी मीडियानुसार, सुपरस्टार किम आणि पीट या आठवड्यात वेगळे झाले आहेत. मात्र याबाबत दोन्ही कलाकारांकडून कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. कार्दशियनच्या व्यवस्थापकाने टिप्पणी करण्यास नकार दिला, तर पीट डेव्हिडसनच्या प्रतिनिधीने देखील टिप्पणी करण्यास नकार दिला.

किम आणि पीटने गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये एकमेकांना डेट करायला सुरुवात केली होती. त्यादरम्यान किम ‘SLN’ शो होस्ट करत होती, तर पीट या कॉमेडी स्केच शोमध्ये स्पर्धक म्हणून दिसला होता. किम, 41, रॅपर कान्ये वेस्टला घटस्फोट घेण्याच्या अंतिम कायदेशीर प्रक्रियेच्या मध्यभागी आहे. कान्येपासून विभक्त झाल्यानंतर, तिला बॉयफ्रेंड पीट डेव्हिडसन, 28 सोबत अनेकदा वेगवेगळ्या ठिकाणी पाहिले गेले आहे. पीटसोबतच्या नात्याबद्दलही तिने आनंद व्यक्त केला.

विशेष म्हणजे किम कार्दशियनने आतापर्यंत तीन वेळा लग्न केले आहे. अभिनेत्रीने 2000 मध्ये वयाच्या 19 व्या वर्षी डॅमन थॉमसशी पहिले लग्न केले. मात्र, लग्नाच्या चार वर्षांनी म्हणजे 2004 मध्ये दोघेही वेगळे झाले. यानंतर 2011 मध्ये तिने ख्रिस हमपेरिसशी लग्न केले, पण हे लग्नही दोन वर्षांत म्हणजे 2013 मध्ये तुटले. यानंतर किमने 2014 मध्ये इटलीतील कान्ये वेस्टशी लग्न केले. या लग्नातून त्यांना चार मुलेही झाली. मात्र, 2020 मध्ये दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला, त्यानंतरही त्यांच्या घटस्फोटाची प्रक्रिया सुरू आहे.