Sushmita-Lalit Modi : सुष्मिताला आवडली ललित मोदींची ‘आय लव्ह यू’ पोस्ट, युजर्स म्हणाले- प्रेमात बुडाला भाऊ…


उद्योगपती ललित मोदी यांनी काही आठवड्यांपूर्वीच बॉलिवूड अभिनेत्री सुष्मिता सेनसोबतच्या नात्याची घोषणा केली होती. माजी आयपीएल चेअरमनने सोशल मीडियावर अभिनेत्रीसोबतचे फोटो शेअर केले आणि जगासमोर त्याने तिला आपली अर्धांगिनी असल्याचे वर्णन केले. पण सुष्मिता सेनने ललित मोदींसोबत कोणतीही पोस्ट शेअर केली नाही. त्यामुळे सोशल मीडियावर यूजर्स ललित मोदींना ट्रोल करत अनेक प्रश्न विचारत होते. त्याचवेळी सुष्मिता सेनने ललित मोदींच्या ‘आय लव्ह यू’ पोस्टवर अखेर प्रतिक्रिया दिली आहे.

सुष्मिताला आवडली ललित मोदीची पोस्ट
खरंतर, शुक्रवारी ललित मोदींनी त्यांच्या इन्स्टाग्रामवर एक पोस्ट शेअर केली आहे. पोस्टमध्ये मोठ्या अक्षरात लिहिले आहे, ‘और मी तुझ्यावर प्रेम करतो (अॅण्ड आय सेड, आय लव्ह यू)’. ही पोस्ट समोर येताच नेटकऱ्यांनी ललित मोदींना विविध प्रश्न विचारण्यास सुरुवात केली. पण सुष्मिता सेनने ललित मोदींची पोस्ट लाईक केल्याने सोशल मीडियावर खळबळ उडाली होती.

वापरकर्ते म्हणाले…
एका यूजरने ललित मोदींच्या पोस्टवर कमेंट करत ‘सुष्मिता मॅडम सर कुठे आहेत?’ दुसऱ्या युजरने कमेंट केली की, ‘एवढे करूनही ती तिच्या डीपी आणि बायोमध्ये तुमचा फोटो किंवा नाव टाकणार नाही. तर एका नेटिझनने ‘भाई प्रेमात बुडाला आहे’ अशी प्रतिक्रिया दिली. ललित मोदींच्या पोस्टवर एकाने ‘डीपीमध्ये तिरंगा लावा’ अशी मागणी केली आहे.

ललित मोदींनी कॅप्शनमध्ये काय लिहिले?
वास्तविक, ललित मोदींनी पोस्ट शेअर करून स्वित्झर्लंडमधील Gstaad येथील हॉटेलचे कौतुक केले आहे. व्यावसायिकाने लिहिले, “Gstaad मधील सर्वात सुंदर हॉटेल आणि स्पा – आनंद घेण्यासाठी येथे काही चित्रे आहेत. आणि मी म्हणालो की मी तुझ्यावर प्रेम करतो! (अॅण्ड आय सेड, आय लव्ह यू)” लॉबीमध्ये निऑन चिन्ह आहे.