OnePlus Nord 20 SE स्मार्टफोन लॉन्च, यात आहे 50MP ड्युअल कॅमेरा आणि 33W फास्ट चार्जिंग सुविधा


OnePlus ने बुधवारी आपला नवीन फ्लॅगशिप स्मार्टफोन OnePlus 10T 5G लॉन्च केला. कंपनीने एका इव्हेंटमध्ये OnePlus फोन जागतिक स्तरावर सादर केला. आता OnePlus Nord 20 SE AliExpress वर खरेदीसाठी सूचीबद्ध केले गेले आहे. डिस्प्लेच्या पुढील बाजूस डिव्हाईसमध्ये वॉटरड्रॉप नॉच आहे. हँडसेटला पॉवर देण्यासाठी MediaTek Helio चिपसेट देण्यात आला आहे. फोनला पॉवर देण्यासाठी 5000mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. वनप्लसचा हा आतापर्यंत बाजारात येणारा सर्वात स्वस्त स्मार्टफोन आहे. OnePlus Nord 20SE चे स्पेसिफिकेशन्स, फीचर्स आणि किंमतीबद्दल सर्वकाही जाणून घ्या…

OnePlus Nord 20 SE किंमत
AliExpress वर OnePlus Nord 20 SE ची सूची नमूद करते की हँडसेटची विक्री 12 ऑगस्टपासून सुरू होईल. फोनची किंमत $199 (सुमारे 15,800 रुपये) आहे. हा ब्रँडचा आजपर्यंतचा सर्वात स्वस्त फोन आहे. हा स्मार्टफोन सेलेस्टियल ब्लॅक आणि ब्लू ओएसिस कलरमध्ये घेतला जाऊ शकतो.

OnePlus Nord 20 SE तपशील
OnePlus Nord 20 SE मध्ये 6.5-इंचाची IPS LCD स्क्रीन आहे, जी 720 x 1612 पिक्सेलचे HD+ रिझोल्यूशन देते. डिस्प्लेवर 8-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा देण्यात आला आहे. फोनच्या मागील बाजूस 50 मेगापिक्सेल प्राइमरी, 2 मेगापिक्सेल डेप्थ सेन्सरसह ड्युअल कॅमेरा सेटअप आहे.

OnePlus Nord 20 SE मध्ये MediaTek Helio G35 चिपसेट देण्यात आला आहे. डिव्हाइसमध्ये 4 जीबी रॅम आणि 64 जीबी इनबिल्ट स्टोरेज आहे. हँडसेटचे स्टोरेज मायक्रोएसडी कार्डद्वारे वाढवता येते. फोन Android 12 ऑपरेटिंग सिस्टम आधारित OxygenOS 12.1 सह येतो.

OnePlus च्या या स्वस्त फोनला पॉवर करण्यासाठी 5000mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. बॅटरी 33W SuperVOOC चार्जिंगला सपोर्ट करते. सुरक्षेसाठी हँडसेटमध्ये फिंगरप्रिंट स्कॅनर आणि एआय फेस अनलॉक फीचर देण्यात आले आहे. फोनमध्ये कनेक्टिव्हिटीसाठी 4G VoLTE, Wi-Fi, Bluetooth 5.0, GPS, USB Type-C पोर्ट आणि 3.5M ऑडिओ जॅक सारखे फीचर्स देण्यात आले आहेत. हँडसेटमध्ये ड्युअल स्टीरिओ स्पीकर उपलब्ध आहेत.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की OnePlus Nord 20 SE ही Oppo A77 4G ची रिब्रँडेड आवृत्ती आहे, जी भारतात लॉन्च केली गेली होती. Oppo A77 भारतात 15,499 रुपयांच्या किंमतीत लॉन्च करण्यात आला आहे.