फक्त कँडी टेस्ट करण्यासाठी मिळेल 60 लाख रुपये पगार, लहान मुले आणि वृद्ध लोक करू शकतात अर्ज


परदेशात नोकरी शोधणाऱ्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. लाखोंची नोकरी करण्याऐवजी खायला कँडी मिळाली, तर किती छान होईल. अशी नोकरी मुलांपासून वृद्धांपर्यंत सर्वांनाच आकर्षित करते. त्यामुळे अशी संधी आली आहे हे समजून घ्या.

कॅनेडियन ऑनलाइन कँडी स्टोअर कँडी फनहाऊसने ज्यांना कँडी खायला आवडते अशा सर्वांना आमंत्रित केले आहे. तिथे कँडी खाण्याच्या कामासाठी तुम्हाला वर्षाला लाखो रुपये (डॉलर्स) पगार मिळतो. पाच वर्षांवरील सर्व मुले, किशोर, तरुण, प्रौढ आणि वृद्ध या नोकरीसाठी अर्ज करण्यास पात्र आहेत.

पूर्णवेळ आणि अर्धवेळ दोन्ही मोडसाठी नोकरी
वास्तविक, कंपनीने CCO म्हणजेच चीफ कँडी ऑफिसर या पदासाठी भरती काढली आहे. यासाठी जगभरात अर्ज करण्याची प्रक्रिया सुरू झाली आहे. कँडी फनहाऊसने म्हटले आहे की ते चव परीक्षक आणि सर्व गोड गोष्टींचा आनंद घेण्यासाठी तयार असलेल्या व्यक्तीच्या शोधात आहेत!

नोकरी पूर्णवेळ आणि अर्धवेळ अशा दोन्हीसाठी आहेत. टोरंटोच्या बाहेरील कॅनेडियन रहिवाशांसाठी किंवा नेवार्क, न्यू जर्सी येथे राहणाऱ्या यूएस रहिवाशांसाठी घरून कामाचा समावेश आहे. कँडी कंपनी मिसिसॉगा, कॅनडा येथे स्थित आहे.

वर्षाला मिळेल 60 लाखाहून अधिक पगार
निवडीनंतर, उमेदवारांना वार्षिक पगार म्हणून $1,00,000 म्हणजेच सुमारे 60 लाख रुपये पगार मिळेल. कॅंडी फनहाऊसच्या वतीने लिंक्डइनवर हे जॉब पोस्टिंग केले आहे. कँडी फनहाऊसच्या मते, निवडलेल्या उमेदवाराचे काम सर्व कॅंडीजला मान्यता देणे असेल. ते नवीन कँडी उत्पादनांवर निर्णय घेतील आणि कँडी बोर्डाच्या बैठकांचे नेतृत्व करेल. कँडी, पॉप कल्चर आणि मीडियामध्ये स्वारस्य असलेल्या अर्जदारांना प्राधान्य दिले जाईल.

कोणताही पूर्व अनुभव आवश्यक नाही
चीफ कँडी ऑफिसर (CCO) चे काम कंपनीने बनवलेल्या कँडीवर चाचणी घेतल्यानंतर त्यावर मंजुरीचा शिक्का मारणे हे असेल. अर्जासाठी उमेदवाराचा कोणताही पूर्वीचा अनुभव आवश्यक नाही. तथापि, उमेदवारांना कोणत्याही अन्नाची ऍलर्जी नसावी. याशिवाय त्यांना अस्खलित इंग्रजी येत असावे. उमेदवारांमध्ये नैसर्गिक नेत्याची गुणवत्ता असणेही आवश्यक आहे.

मुख्य कँडी ऑफिसरसाठी अर्ज कसा करावा?

  • इच्छुक उमेदवारांना प्रथम Candy Funhouse Candyfunhouse.ca च्या अधिकृत वेबसाइटला भेट द्यावी.
  • यानंतर, मुख्यपृष्ठावरून, पेज/करिअर टॅबवर जा.
  • मुख्य कँडी ऑफिसरच्या पदासाठी नोकरीचे वर्णन येथे वाचा.
  • उमेदवार Candyfunhouse च्या LinkedIn खात्याद्वारे देखील अर्ज करू शकतात.
  • तेथे तुमचे नाव, ई-मेल, फोन नंबर, तुमचा बायोडाटा आणि कव्हर लेटर अपलोड करा.
  • त्यानंतर सबमिट बटणावर क्लिक करा.