6 तासांपर्यंतच्या बॅटरी लाइफसह भारतात लॉन्च झाला Mivi Fort S16, S24 साउंडबार, किंमत फक्त 1299 पासून सुरू


Mivi ने बुधवारी भारतात दोन नवीन साउंडबार लाँच केले. Mivi Fort S16 आणि Fort S24 पूर्णपणे भारतात बनवल्याचा दावा केला जातो. Mivi Fort S16 आणि Fort S24 हे पोर्टेबल साउंडबार आहेत, जे 1,299 रुपयांच्या सुरुवातीच्या किमतीत उपलब्ध करून दिले आहेत. यामध्ये ब्लूटूथ, ऑक्स आणि यूएसबी यांसारखे कनेक्टिव्हिटी पर्याय उपलब्ध आहेत. कंपनीचे म्हणणे आहे की हे साउंडबार 6 तासांपर्यंत बॅटरीचे लाईफ प्रदान करतील. हे साउंडबार इनबिल्ट व्हॉईस असिस्टंट सपोर्टसह येतात.

Mivi Fort S16, Fort S24ची भारतातील किंमत
Mivi Fort S16 साउंडबार बुधवारी लाँच ऑफर म्हणून रु. 1,299 मध्ये उपलब्ध करून देण्यात आला. फ्लिपकार्ट आणि अधिकृत Mivi वेबसाइटवरून विकत घेता येईल. गुरुवारपासून हा साउंडबार 1,499 रुपयांना खरेदीसाठी उपलब्ध होईल.

Fort S24 बद्दल बोलायचे, झाले तर ते Flipkart आणि Mivi च्या वेबसाइटवरून Rs 1,799 मध्ये मिळवण्याची संधी आहे. Mivi Fort S24 साउंडबार गुरुवारी Rs 1,999 मध्ये उपलब्ध होईल.

Mivi Fort S16, Fort S24 तपशील
Mivi Fort S16 आणि Fort S24 साउंडबारमध्ये दोन निष्क्रिय रेडिएटर्स आहेत, जे स्टुडिओसारखी बास गुणवत्ता देतात. फोर्ट S16 एकूण 16W चे RMS आउटपुट ऑफर करतो, तर फोर्ट S24 साउंडबार 24W आउटपुट ऑफर करतो.

Mivi Fort S16 आणि Fort S24 साउंडबार AUX, USB आणि microSD कार्ड स्लॉट सारखे अनेक इनपुट पर्याय देतात. हे साउंडबार वायरलेस संगीत प्रवाहासाठी ब्लूटूथ 5.1 तंत्रज्ञान समर्थनासह येतात. दोन्ही साउंडबारमध्ये 2.0 चॅनेल सिस्टम आहे.

कंपनीचे म्हणणे आहे की Mivi Fort S16 आणि Fort S24 साउंडबारमध्ये सहज प्रवेशासाठी इनबिल्ट व्हॉइस असिस्टंट मिळतात. हे साउंडबार सिरी आणि गुगल असिस्टंट सपोर्टसह येतात.

बॅटरीबद्दल बोलायचे झाल्यास, Mivi Fort S16 मध्ये 2000mAh बॅटरी आहे जी 6 तासांपर्यंत प्लेबॅक वेळ देते. त्याच वेळी, Mivi Fort S24 साउंडबारला उर्जा देण्यासाठी 2500mAh बॅटरी देण्यात आली आहे. तथापि, Mivi म्हणते की या साउंडबारला 6 तासांपर्यंत बॅटरी लाइफ देखील मिळेल.