सर्वाधिक करदाता बनल्याबद्दल खिलाडी कुमारने व्यक्त केला आनंद


अक्षय कुमार गेल्या 30 वर्षांपासून आपल्या चित्रपटांमधून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. या प्रवासात अभिनेत्याने अनेक ब्लॉकबस्टर चित्रपटही दिले आहेत. मात्र, गेल्या काही काळापासून त्याचे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर कमाल दाखवू शकलेले नाहीत. चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान अभिनेत्याने केलेले वक्तव्य हे त्याचे मोठे कारण आहे. होय, अभिनेत्याचे वक्तव्य आणि ट्विटमुळे लोकांच्या भावना दुखावल्या गेल्या आहेत, त्यामुळे सोशल मीडिया यूजर्स त्याला दररोज ट्रोल करत आहेत. सर्वोच्च करदाता म्हणून सन्मानित होऊनही या अभिनेत्याला ट्रोलिंगचा सामना करावा लागला.

अक्षय कुमारने एएनआयला सांगितली मन की बात
खरंच, बॉलीवूडचा सुपरस्टार अक्षय कुमारचा नुकताच आयकर विभागाने देशातील “सर्वात जास्त करदाता” म्हणून गौरव केला आहे. आता बुधवारी ANI या वृत्तसंस्थेशी संवाद साधताना अक्षय कुमारने सर्वाधिक करदाता बनल्याबद्दल आनंद व्यक्त केला आहे. अक्षय म्हणाला, मला खूप आनंद झाला आहे. आयकर विभाग सर्व गोष्टी विचारात घेतो आणि लोकांना क्रेडिट देतो, हे जाणून खूप आनंद झाला. शिवाय, तुम्ही या देशात जे काही राहता, ते विचार दिलासादायक आहे. तुम्ही कमावता आहात, ते देशाला परत देत आहात. ही सर्वात चांगली भावना आहे.

यूजर्स म्हणाले – 2014 च्या आधी तुम्ही…
एएनआयच्या या बातमीच्या खाली कमेंट करून यूजर्स अभिनेत्याला ट्रोल करत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, मोदीजी तुमचे बहुतेक चित्रपट करमुक्त करतात… आणखी एका युजरने लिहिले, आश्चर्य नाही की आता तुम्हाला पेट्रोलच्या वाढत्या किमती किंवा घसरणाऱ्या रुपयाची पर्वा नाही. 2014 पूर्वी तुम्ही या दोघांची खिल्ली उडवत होता. एका यूजरने लिहिले की, अक्षय कुमारने त्याच्या बहुतांश चित्रपटांमध्ये देशभक्ताची भूमिका साकारली असताना त्याने कॅनडाचा रहिवासी असणे का निवडले? हा ढोंगीपणा नाही का?

रक्षाबंधनावर बहिष्कार टाकण्याची मागणी
एवढेच नाही तर रिलीज होण्याच्या एक आठवडा आधीच अक्षय कुमार आणि भूमी पेडणेकरचा ‘रक्षा बंधन’ हा चित्रपट ट्विटरवर नेटिझन्सच्या रोषाचा सामना करत आहे. नेटिझन्सचा एक भाग अक्षयच्या जुन्या मुलाखतींच्या क्लिप आणि ट्विटसह व्हायरल होऊ लागला आहे, ज्यामध्ये अभिनेता महाशिवरात्रीच्या शुभेच्छा देत आहे आणि म्हणत आहे की या दिवशी दूध वाया घालवण्याऐवजी ते गरिबांना द्या. अभिनेता अक्षय कुमारचे ट्विट, व्हिडिओ इंटरव्ह्यू आणि कनिका धिल्लनच्या पोस्टमुळे मोठा वाद निर्माण झाला असून नेटिझन्स रक्षाबंधनावर बहिष्कार टाकण्याचे आवाहन करत आहेत.