‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’साठी अक्षय कुमार-टायगर श्रॉफने कमी केले मानधन? निर्मात्याने सांगितले सत्य


बॉलिवूडचा खिलाडी कुमार अर्थात अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफ लवकरच एका अॅक्शनने भरलेल्या ड्रामा चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत. ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ असे या चित्रपटाचे नाव असून या चित्रपटाची निर्मिती जॅकी भगनानी यांनी केली आहे. या चित्रपटाबाबत बातमी आली होती की, बजेटमुळे चित्रपट थांबवला गेला आहे. आता या बातमीवर चित्रपटाच्या निर्मात्याने प्रतिक्रिया दिली आहे.

खरं तर, अलीकडेच बॉलीवूड हंगामातील एका अहवालात दावा केला गेला होता की टायगर आणि अक्षय दोघांनीही त्यांचे मानधन कमी करण्यास सहमती दर्शविली आहे. त्यानंतर चित्रपटाचे काम पुन्हा सुरू झाले आहे. याच रिपोर्टमध्ये असेही सांगण्यात आले होते की, अक्षयने चित्रपटासाठी 144 कोटी रुपये घेतले होते, तर टायगरने 45 कोटी रुपयांची मागणी केली होती.

2 जुलै रोजी जॅकीने ट्विट करून या सर्व बातम्यांना पूर्णविराम दिला. त्याने ट्विटरवर लिहिले की, ही बातमी एकदम चुकीचे आहे. स्रोत- निर्माता (मला खात्री आहे की मी विश्वासार्ह आहे) या अ‍ॅक्शन पॅक्ड धमाक्यासाठी सज्ज व्हा, जे नेहमी ट्रॅकवर होते. तथापि, या बातमीवर अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफकडून अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया नाही.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, दोन्ही अभिनेत्यांचे अलीकडचे चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर कमाल दाखवू शकले नाहीत. टायगर श्रॉफचा हिरोपंती 2 असो किंवा अक्षय कुमारचा ‘बच्चन पांडे’ आणि ‘सम्राट पृथ्वीराज’ असो. या दोन्ही कलाकारांचे चित्रपट प्रेक्षकांना पसंत पडले नाहीत आणि फ्लॉप झाले.

यापूर्वी इंडिया टुडेला दिलेल्या मुलाखतीत अक्षयला बच्चन पांडेला बॉक्स ऑफिसवर पडल्याबद्दल विचारण्यात आले होते, माझ्याकडे फक्त 13-14 फ्लॉप नाहीत, मधल्या काळात एक वेळ अशी होती की माझे 8-9 चित्रपट फ्लॉप झाले होते. मी नेहमी म्हणतो की शुक्रवार ते रविवार या कालावधीत फ्लॉपसाठी तुम्हाला वाईट वाटू शकते. सोमवारी पुन्हा दुसरा चित्रपट करण्याचा विचार करेन आणि सेटवर आनंदी मनाने जा. तुम्ही तुमचा उदास चेहरा सर्वत्र घेऊन जाऊ शकत नाही. तुम्हाला जाऊन तुमच्या कामाचा आनंद घ्यावा लागेल. तुम्हाला चित्रपटाचा आनंद मिळतो म्हणूनच चांगले चित्रपट बनतात. अक्षय कुमारचा पुढील चित्रपट ‘रक्षा बंधन’ रिलीजसाठी सज्ज आहे. हा चित्रपट 11 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित होत आहे.