पश्चिम बंगाल रेशन मॉडेल देशभर लागू करण्याच्या मागणीसाठी पंतप्रधान मोदींचे भाऊ प्रल्हाद मोदी यांचे धरणे आंदोलन


नवी दिल्ली : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे भाऊ आणि ऑल इंडिया फेअर प्राइस शॉप डीलर्स फेडरेशनचे उपाध्यक्ष प्रल्हाद मोदी यांनी आज जंतरमंतरवर धरणे आंदोलन केले. प्रल्हाद मोदी आणि इतर सदस्य जंतरमंतरवर जमले आणि संघटनेच्या मागण्यांबाबत घोषणाबाजी केली. यावेळी ते म्हणाले की AIFPSDF चे शिष्टमंडळ लवकरच पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना निवेदन देणार आहे. संघटनेच्या मागण्या निवेदनात नमूद करून त्या पंतप्रधानांपर्यंत पोहोचवल्या जातील, असे त्यांनी सांगितले.

खर तर, AIFPSDF च्या नऊ मागण्या आहेत, ज्यात तांदूळ, गहू आणि साखर तसेच खाद्यतेल आणि डाळी यांचा रास्त भावात दुकानांतून विकल्या गेलेल्या नुकसानाची भरपाईचा समावेश आहे. याशिवाय ते देशभर मोफत वितरणाचे ‘पश्चिम बंगाल रेशन मॉडेल’ लागू करण्याची मागणी करत आहेत. प्रल्हाद मोदी म्हणाले, AIFPSDF बुधवारी राष्ट्रीय कार्यकारिणीची बैठक घेणार आहे, ज्यामध्ये भविष्यातील रणनीती ठरवली जाईल.