Sanjay Raut Arrest : शिवसैनिकांच्या अयोध्या दौऱ्यासाठी राऊत यांनी ठेवले होते 11 लाख, बंडलवर लिहिले होते शिंदेंचे नाव!


मुंबई – ईडीने अटक केलेल्या संजय राऊतच्या घरी 11.50 लाख रुपये सापडल्याच्या पार्श्वभूमीवर त्यांचा भाऊ सुनील रावत यांनी मोठा दावा केला आहे. ही रक्कम शिवसैनिकांच्या अयोध्या दौऱ्यासाठी ठेवल्याचे सुनील यांनी सांगितले. नोटांच्या बंडलवर एकनाथ शिंदे असे लिहिले होते.

मुंबईतील पात्रा चाळ जमीन घोटाळ्याशी संबंधित मनी लाँड्रिंग प्रकरणात 16 तासांच्या चौकशीनंतर ईडीने काल राऊत यांना अटक केली. अंमलबजावणी संचालनालय त्यांना आज न्यायालयात हजर करून कोठडी मागू शकते. दरम्यान, हा घोटाळा, त्याची चौकशी, साक्षीदाराला धमकावणे, त्याची कोठडी अशा अनेक बातम्या प्रसारमाध्यमांमध्ये येत आहेत.

दरम्यान, ईडीने जप्त केलेली रक्कम ही शिवसैनिकांच्या अयोध्या दौऱ्यासाठी असल्याचा दावा शिवसेनेचे आमदार सुनील राऊत यांनी केला आहे. नोटांच्या बंडलवर ‘एकनाथ शिंदे अयोध्या दौरा’ असेही लिहिले होते. हे खोटे प्रकरण असल्याचा दावाही सुनील राऊत यांनी केला आहे. राऊत यांना या घोटाळ्यात अडकवण्यासाठी ईडीला कोणताही पुरावा सापडला नाही.