Laal Singh Chaddha : थिएटरनंतर प्रेक्षक घरबसल्या पाहू शकतील आमिर खानचा चित्रपट, या दिवशी OTT वर होणार रिलीज


आमिर खान आणि करीना कपूरचा ‘लाल सिंह चड्ढा’ चित्रपट रिलीज होण्यास काही दिवस उरले आहेत. चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख जसजशी जवळ येत आहे, तसतशी चाहत्यांमध्ये उत्कंठा वाढली आहे. एकीकडे हा चित्रपट 11 ऑगस्ट 2022 रोजी रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर चित्रपटगृहात दाखल होत असताना, OTT प्लॅटफॉर्मवरही हा चित्रपट प्रदर्शित करण्याबाबत बऱ्याच दिवसांपासून चर्चा होत आहेत.

सर्वांना माहीत आहे की, आमिर खान सध्या लाल सिंग चड्ढा या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. दरम्यान, या चित्रपटातून एक मोठी आनंदाची बातमी समोर आली आहे, ज्यामुळे चाहते आनंदाने उड्या मारतील. ‘लाल सिंग चड्ढा’ची ओटीटी रिलीज डेट उघड झाली आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, आमिर खानचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा सिनेमा थिएटरमध्ये रिलीज झाल्याच्या 6 महिन्यांनंतर 11 जानेवारी रोजी डिजिटल प्लॅटफॉर्मवर रिलीज होईल. साहजिकच घरात बसलेल्या प्रेक्षकांना नंतरही चित्रपटाचा आनंद घेता येईल. लाल सिंह चड्ढा हा ऑस्कर विजेत्या हॉलिवूड चित्रपट द फॉरेस्ट गंपचा अधिकृत हिंदी रिमेक आहे. टॉम क्रूझ स्टारर हा चित्रपट हॉलिवूडमध्ये 1994 साली प्रदर्शित झाला होता.

लाल सिंग चड्ढाची स्टारकास्ट
ऑस्कर विजेत्या चित्रपटाचा रिमेक करताना आमिरवर जबाबदारी दुहेरी झाली आहे की हा चित्रपट प्रेक्षकांना आवडेल. या चित्रपटाच्या माध्यमातून आमिर बऱ्याच दिवसांनी पडद्यावर दिसणार आहे. अशा परिस्थितीत त्याच्या चित्रपटाकडून लोकांना मोठ्या अपेक्षा आहेत. माहितीसाठी, आमिर खान आणि करीना कपूर व्यतिरिक्त ‘लाल सिंह चड्ढा’मध्ये नागा चैतन्य आणि मोना सिंह देखील दिसणार आहेत. आमिर खान, किरण राव आणि वायाकॉम 18 स्टुडिओज यांनी याची निर्मिती केली आहे.