लहान वयात गरोदर राहिल्यावरुन ट्रोल करणाऱ्यांना आलिया भट्टने दिले उत्तर


बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट सध्या तिच्या आगामी ‘डार्लिंग्स’ चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. या चित्रपटात आलियासोबत विजय वर्मा आणि शेफाली शाह मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. आलिया तिच्या पर्सनल लाइफसोबतच प्रोफेशनल लाइफमुळे चर्चेत असते. आलिया आणि रणबीर कपूर एप्रिलमध्ये विवाहबंधनात अडकले आणि जूनमध्ये त्यांनी त्यांच्या गर्भधारणेची घोषणा केली. प्रेग्नेंसीच्या घोषणेनंतर आलिया ट्रोलही झाली आहे. करिअरच्या शिखरावर असताना तिने आई होण्याचा निर्णय का घेतला, असे अनेकजण म्हणत आहेत. तिला ट्रोल करणाऱ्यांना आलियाने आता उत्तर दिले आहे.

एका मुलाखतीत आलियाने लहान वयात आई होण्याच्या तिच्या निर्णयाबद्दल ट्रोलर्सशी चर्चा केली. इंडिया टाइम्सला दिलेल्या मुलाखतीत आलियाने प्रेग्नेंसीच्या घोषणेनंतर ट्रोलिंगवर तिची प्रतिक्रिया दिली. आलिया म्हणाली- महिला काहीही करु ती हेडलाईनमध्ये असते. मग ती आई बनते किंवा कुणाला डेट करते किंवा सुट्टी घालवते. काही कारणांमुळे महिला नेहमी डोळ्यांखाली असतात.

लहान वयात आई का झाली
लहान वयात आई होण्याच्या निर्णयावर आलिया म्हणाली – मला माझ्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनात संतुलन कसे ठेवावे, हे माहित आहे. ते जाऊ द्या, कधीकधी आपण काहीही योजना करत नाही, परंतु सर्वकाही आपोआप घडते.

आलिया पुढे म्हणाली- लोकांचा दृष्टीकोन बदलत आहे, याचा तिला आनंद आहे. तिच्या समर्थनार्थ असलेले अनेक लेख तिने वाचले. आता काळ बदलला आहे आणि आपण निरुपयोगी लोकांकडे लक्ष देऊ नये.

आलियाच्या चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर डार्लिंग्स हा चित्रपट 5 ऑगस्टला नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होणार आहे. यानंतर ती रणबीर कपूरसोबत ‘ब्रह्मास्त्र’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात दोघेही लग्नानंतर पहिल्यांदाच एकत्र दिसणार आहेत.