IRCTC Tour Package : सुवर्ण मंदिराला भेट देण्यासाठी IRCTC ने आणले आहे एक उत्तम टूर पॅकेज, भाडे आहे फक्त 5,450 रुपये


जर तुम्ही अमृतसरला भेट देण्याचा विचार करत असाल. अशा परिस्थितीत IRCTC ने तुमच्यासाठी एक उत्तम टूर पॅकेज आणले आहे. या पॅकेजअंतर्गत तुम्हाला अमृतसरमधील प्रमुख ठिकाणांना भेट देण्याची संधी मिळणार आहे. अमृतसरमध्ये तुम्हाला सुवर्ण मंदिर, वाघा बॉर्डर आणि जालियनवाला बाग यासारखी अनेक प्रमुख ठिकाणे पाहण्यास मिळतील. सुवर्ण मंदिर हे शीखांचे मुख्य धार्मिक स्थळ आहे. दरवर्षी जगभरातून लाखो पर्यटक येथे भेट देण्यासाठी येतात. याशिवाय वाघा बॉर्डर आणि जालियनवाला बाग ही पर्यटकांची प्रमुख आकर्षणे आहेत. अशा परिस्थितीत तुम्ही IRCTC चे अमृतसर टूर पॅकेज चुकवू नका. देशातील अनेक लोक हे पॅकेज बुक करत आहेत. या एपिसोडमध्ये, IRCTC च्या अमृतसर टूर पॅकेजबद्दल तपशीलवार जाणून घेऊया –

IRCTC च्या या टूर पॅकेज अंतर्गत तुम्हाला एकूण 1 रात्र आणि दोन दिवस फिरण्याची संधी मिळेल. नवी दिल्ली अमृतसर टूर पॅकेज असे या पॅकेजचे नाव आहे.

हे पॅकेज दर शुक्रवार आणि शनिवारी नवी दिल्लीपासून सुरू होते. यामध्ये तुम्हाला ट्रेनने प्रवास करण्याची संधी मिळत आहे. IRCTC च्या या टूर पॅकेज अंतर्गत, तुमच्या राहण्यापासून ते पाण्यापर्यंतची संपूर्ण व्यवस्था केली जाईल.

दुसरीकडे, जर आपण भाड्याबद्दल बोललो तर, जर तुम्ही एकटे प्रवास करण्याचा विचार करत असाल. या प्रकरणात, तुम्हाला प्रति व्यक्ती 8,325 रुपये द्यावे लागतील. त्याच वेळी, दोन लोकांसह प्रवास करण्यासाठी, हे भाडे प्रति व्यक्ती 6,270 रुपये आहे.

तसेच तुम्ही तीन लोकांसोबत प्रवास करत असाल तर. या प्रकरणात, तुम्हाला प्रति व्यक्ती 5,450 रुपये खर्च करावे लागतील. जर तुम्ही अमृतसरला भेट देण्याचा विचार करत असाल तर या ऐतिहासिक ठिकाणांना भेट देण्याची ही संधी सोडू नका.