मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी घेतली उद्योगपती रतन टाटा यांची त्यांच्या निवासस्थानी भेट, काय म्हणाले ते जाणून घ्या?


मुंबई : महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी बुधवारी देशातील आणि जगातील प्रसिद्ध उद्योगपती आणि टाटा समूहाचे सर्वेसर्वा सर्व रतन टाटा यांची त्यांच्या मुंबईतील निवासस्थानी भेट घेतली. त्यांची भेट सुमारे काही मिनिटभर चालली आणि या भेटीबाबत प्रसारमाध्यमांशी बोलताना ते म्हणाले की ही राजकीय नसून औपचारिक भेट होती.


यासोबतच सीएम एकनाथ शिंदे यांनी रतन टाटा यांची प्रकृती ठीक असल्याचे सांगितले. त्याचवेळी रतन टाटा यांनी एकनाथ शिंदे यांचे मुख्यमंत्रीपदी विराजमान झाल्याबद्दल त्यांचे अभिनंदनही केले. त्याचवेळी मुख्यमंत्री शिंदे यांना अनेक निर्णय पुढे ढकलण्याबाबत विचारले असता ते म्हणाले की, ठाकरे सरकारच्या गेल्या कार्यकाळात घाईघाईने मंजूर झालेली कामे पुढे ढकलण्यात आली आहेत. अत्यावश्यक कामांवर बंदी असली, तरी सरकार बदलून कोणतेही सार्वजनिक विकास काम रद्द होणार नाही.

जे काम आवश्यक आहे, ते रद्द केले जाणार नसून, चुकीच्या पद्धतीने केलेल्या कामाचा नक्कीच विचार केला जाईल, असे मुख्यमंत्री शिंदे म्हणाले. दरम्यान, घाईघाईने कामकाज तहकूब करण्यात आल्याने मुख्यमंत्र्यांनी अधिकाऱ्यांना कोणतीही अडचण नाही, माझी त्यांच्याशी बैठक झाली असल्याचे सांगितले.