Bike Anti Theft Lock : आता चोरीला जाणार नाही तुमची बाईक, वापरा हे स्वस्त डिव्हाईस


BS6 आल्यानंतर बाईकच्या किमतीत मोठी वाढ झाली आहे. आता मोटारसायकलींच्या किमती पूर्वीपेक्षा खूप वाढल्या आहेत. याशिवाय हप्ते किंवा ईएमआयवरील त्यांच्या किमती आणखी वाढत आहेत. अशा स्थितीत सर्वसामान्यांसाठी मोटारसायकल खरेदी करणे हा एक महागडा सौदा झाला आहे. त्याचबरोबर गेल्या काही वर्षांत दुचाकी चोरीच्या घटनांमध्ये सातत्याने वाढ होत आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही तुमच्या दुचाकीची विशेष काळजी घेतली पाहिजे. तुमच्या छोट्याशा निष्काळजीपणामुळे मोठे नुकसान होऊ शकते. मात्र, बाईकमध्ये लॉकची सुविधा नक्कीच उपलब्ध आहे. असे असतानाही अनेक चोरट्यांनी ती फोडून दुचाकी चालू करून चोरून नेली. आज आम्ही तुम्हाला एका खास डिव्हाईसबद्दल सांगणार आहोत, ज्याला इंस्टॉल केल्यानंतर तुमची बाईक चोरीला जाण्याची शक्यता कमी होईल.

तुमच्या बाइकच्या सुरक्षिततेसाठी, तुम्ही ई-कॉमर्स वेबसाइटवरून डिस्क ब्रेक लॉक खरेदी करू शकता. तुम्हाला हे डिस्क ब्रेक लॉक अतिशय वाजवी दरात मिळतील. हे विकत घेतल्यानंतर तुम्हाला ते बाइकच्या डिस्क ब्रेकमध्ये बसवावे लागेल.

कोणत्याही चोराला डिस्क ब्रेक लॉक काढणे किंवा तोडणे खूप कठीण आहे. यामध्ये तुम्हाला अँटी थेफ्ट कोर लॉक देखील मिळते. ई-कॉमर्स वेबसाइट्सवर तुम्हाला वेगवेगळ्या कंपन्यांचे डिस्क ब्रेक लॉक सापडतील.

डिस्क ब्रेक लॉक खरेदी केल्यानंतर, तुम्हाला त्यात दोन लॉक चाव्या मिळतात. ते बनवण्यासाठी स्टेनलेस स्टीलचा वापर करण्यात आला आहे. याशिवाय या डिस्क ब्रेक लॉकमध्ये तुम्हाला एक अनोखी डिझाईन देखील मिळते.

हे डिस्क ब्रेक लॉक तुम्हाला ई-कॉमर्स वेबसाइटवर रु.300 किंवा त्याहून अधिक किमतीत सहज मिळू शकतात. तथापि, ते खरेदी करण्यापूर्वी, वापरकर्ता पुनरावलोकने तपासण्याचे सुनिश्चित करा. त्यानंतर, तुम्ही तुम्हाला आवडणारे डिस्क ब्रेक लॉक खरेदी करू शकता.