सलमान खाननंतर कतरिना-विक्कीला जिवे मारण्याच्या धमक्या, पोलिसांत तक्रार दाखल


बॉलिवूड स्टार कपल कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांना जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या आहेत. विकी कौशलने अज्ञात लोकांविरोधात पोलिसांत तक्रार दाखल केली आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, एक व्यक्ती सोशल मीडियावर कतरिना कैफला खूप दिवसांपासून एक व्यक्ती स्टॉक करत होती, पण जेव्हा विकी कौशलला याची माहिती मिळाली, तेव्हा अभिनेत्यानेही त्या व्यक्तीला समजवण्याचा प्रयत्न केला. पण त्या व्यक्तीला ते मान्य नव्हते.

या व्यक्तीचे नाव आदित्य राजपूत असल्याचे वृत्त आहे आणि सोशल मीडियावर कतरिना कैफला स्टॉक करणाऱ्या या व्यक्तीने विकी कौशलचे ऐकले नाही. मग या अभिनेत्याने मजबुरीतून हे पाऊल उचलले आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, आदित्य राजपूत नावाचा एक व्यक्ती फेसबुकवर आहे, पण ते त्याचे खरे खाते आहे की नाही. याची अद्याप पुष्टी झालेली नाही. या प्रकरणात, अधिकाऱ्याने सांगितले की, तक्रारीच्या आधारे, सांताक्रूझ पोलिस स्टेशनमध्ये अज्ञात व्यक्तीविरुद्ध आयपीसीच्या कलम 506-II (गुन्हेगारी धमकी) आणि 354-डी (पाठलाग) अंतर्गत एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. आम्ही एफआयआर नोंदवला आहे आणि त्या व्यक्तीबद्दल अधिक तपशील मिळविण्याचा प्रयत्न करत आहोत.

29 मे रोजी पंजाबचे प्रसिद्ध गायक सिद्धू मुसेवाला यांची भरदिवसा हत्या करण्यात आली होती. या घटनेने चित्रपटसृष्टीत खळबळ उडाली आहे. मात्र गायकाच्या मृत्यूनंतर काही वेळातच सलमान खानला जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या. मॉर्निंग वॉक दरम्यान सलमान खानचे वडील सलीम खान यांना सलमान खानच्या नावाने एक पत्र आले होते, ज्यामध्ये अभिनेता सिद्धू मुसेवालासारखी अवस्था करण्याची धमकी देण्यात आली होती. या घटनेनंतर सलमान खानची सुरक्षा कडक करण्यात आली आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की विकी कौशल आणि कतरिना कैफ हे बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील गोंडस जोडपे आहेत, ज्यांनी गेल्या वर्षी 9 डिसेंबर रोजी जोधपूरमध्ये शाही पद्धतीने लग्न केले होते. दोघांनीही आपले नाते पूर्णपणे गुप्त ठेवले आणि दोघांचे लग्न होत असतानाही लग्नाचे फंक्शन पूर्णपणे खाजगी ठेवण्याचा प्रयत्न केला गेला आणि आता दोघेही एकत्र आयुष्य जगत आहेत.