फक्त 8000 मध्ये खरेदी करा 32 इंच स्मार्ट टीव्ही, आजपासून विक्री सुरू


नवी दिल्ली – जर तुम्ही 10 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत स्मार्ट टीव्ही घेण्याचा विचार करत असाल, तर तुमच्यासाठी चांगली संधी आहे. Infinix च्या नुकत्याच लाँच झालेल्या SmartTV (Infinix Y1 Smart TV) ची विक्री आजपासून सुरू होणार आहे. हा 32 इंचाचा टीव्ही तुम्हाला सुमारे 8 हजार रुपयांमध्ये मिळू शकतो. चला जाणून घेऊया या टीव्हीची किंमत आणि वैशिष्ट्ये

Infinix Y1 स्मार्ट टीव्हीची किंमत
कंपनीने या स्मार्ट टीव्हीचा 32 इंच आकारमान 8,999 रुपये किमतीत लॉन्च केला आहे. फ्लिपकार्टवर दुपारी 12 वाजल्यापासून टीव्हीची विक्री सुरू झाली आहे. या दरम्यान SBI बँक क्रेडिट कार्डधारकांना 10 टक्के म्हणजेच 900 रुपयांची सूट मिळू शकते. यानंतर तुम्हाला फक्त 8,099 रुपयांमध्ये टीव्ही मिळेल.

Infinix Y1 स्मार्ट टीव्हीची वैशिष्ट्ये
फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर, Infinix च्या या SmartTV मध्ये 32-इंचाचा पॅनल आहे. डिस्प्लेमध्ये 1366×768 पिक्सेलचे HD रिझोल्यूशन आणि 60Hz चा रिफ्रेश दर आहे. हे स्लिम बेझल्सने वेढलेले आहे. ऑडिओ कार्यक्षमतेसाठी, ते 20W स्पीकर सेटअपसह डॉल्बी ऑडिओ समर्थन देते.

स्मार्ट टीव्ही 512MB RAM आणि 4GB स्टोरेजसह क्वाड-कोर प्रोसेसरद्वारे समर्थित आहे. यात ZEE5, प्राइम व्हिडिओ, SonyLIV, YouTube, Aaj Tak सारखे अ‍ॅप्स प्री-इंस्टॉल आहेत. हा Android स्मार्ट टीव्ही नाही आणि कंपनीच्या कस्टम-बिल्ट OS वर चालतो.