फेरारी ते बेंटले यासारख्या गाड्यांचा शौकिन आहे सुष्मिता सेनचा बॉयफ्रेंड ललित मोदी, पाहा फोटो


ललित मोदी आणि सुष्मिता सेन त्यांच्या नात्याचा खुलासा झाल्यापासून सोशल मीडियावर ट्रेंड करत आहेत. बिझनेस टायकून मोदी यांनी ट्विटरवर माजी मिस युनिव्हर्स विजेत्यासोबत काही छायाचित्रे शेअर केली आणि ते काही काळ डेट करत असल्याचे उघड केले.

ललित मोदी इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) चे संस्थापक आहेत. मोदी हे गॉडफ्रे फिलिप्स इंडियाचे माजी कार्यकारी संचालक देखील आहेत आणि सध्या ते लंडनमध्ये वास्तव्यास आहेत. ललित मोदी यांच्या मालकीच्या काही आकर्षक गाड्यांवर एक नजर टाकूया…..

1. Ferrari F12 Berlinetta
ललित मोदी यांना त्यांच्या मुलाकडून 50 व्या वाढदिवसाची भेट म्हणून फेरारी F12 बर्लिनेटा स्पोर्ट्स कार मिळाली. कारला एक विशेष नंबर प्लेट आहे ज्यावर ‘CRI3KET’ लिहिलेले आहे. ही कार भारतात विकली जात नाही आणि तिची किंमत सुमारे 4.72 कोटी आहे.

2. Ferrari 488 Pista Spider
ललित मोदी यांच्या मालकीची फेरारी 488 पिस्ता स्पायडर अर्जेंटिनियन लिव्हरीसह ब्लू TDF पेंट स्कीममध्ये पूर्ण झाली आहे. डिसेंबर 2020 मध्ये ललित मोदींनी विकत घेतलेल्या या कारला ‘MOD IR’ लिहिलेली एक विशेष नंबर प्लेट देखील मिळते. फेरारी 488 पिस्ता स्पायडर फक्त 2.8 सेकंदात 100 किमी/ताशी वेग वाढवू शकतो आणि 340 किमी/ताशी उच्च गती गाठू शकतो.

3. Bentley Mulsanne Speed
ललित मोदी यांच्या मालकीची विशेष नंबर प्लेट असलेली आणखी एक खास कार. बेंटले मुलसेन स्पीड कंपनीने बंद केलेली नाही आणि ती खूपच दुर्मिळ आहे. कार 530 hp ची कमाल पॉवर सोडू शकते आणि फक्त 4.8 सेकंदात 100 km/h चा टॉप स्पीड गाठू शकते.

4. BMW 7 series
ललित मोदी अनेक वेळा भारतात त्यांच्या BMW 7 सीरीज लक्झरी सलूनमध्ये फिरताना दिसले आहेत. ही कार टॉप-एंड 760 LE प्रकार आहे आणि तिची किंमत सुमारे 1.95 कोटी रुपये (एक्स-शोरूम) आहे.

5. McLaren 720S
McLaren 720S ची मालकी ललित मोदी यांच्या मुलाकडे आहे आणि बिझनेस टायकूनने त्याच्या Instagram अकाउंटवर सुपर कारचे छायाचित्र शेअर केले आहे. कारमध्ये 4.0-लिटर ट्विन-टर्बोचार्ज केलेले V8 इंजिन आहे जे कारला फक्त 2.8 सेकंदात 100 किमी/ताशी वेग देऊ शकते.